Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

Hi. Lúc trc e gọi Tr bằng Chị. Nhưng Tr mới sinh nên đoán Tr vẫn ít tuổi. Hi. Nhìn thấy Trinh và Anh QuocTuyet song hành là càng là yên tâm rùi-^_^!

7 Likes

Chào mọi người lần nữa và chúc sức khỏe, thành công đến với tất cả.
Hẹn sớm gặp lại trong một ngày vui!

11 Likes

Hello chị Trinh. :heart_eyes::heart_eyes: welcome back ạ.

6 Likes

Hi em,
Welcome back và lợi hại hơn xưa. (Lợi nhiều, hại ít nha :grin:).

8 Likes

Chào mừng Chị trở lại. Mọi người mong Chị lắm. Thấy Chị come back là thấy mùa hoa tím trở lại :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

5 Likes

Hahahaha c Trinh :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

:tada::cherry_blossom::rose::bouquet::blossom::hibiscus::confetti_ball:

3 Likes

mai các bác có TBG với mã VCG không? Em hỏi thật ?

1 Likes

Bác có cầm không mà bác quan tâm quá vậy ạ. :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: Em thì em nghĩ vẫn nằm trong vùng giá a T khuyến nghị. Có chỉnh 1 vài phiên. Mua sai giá 1 phiên không có gì phải sợ cả. Quan trọng là trend, nếu mà vn index quá xấu,vcg cũng k tốt được thì lúc đó tuỳ tình hình mà xử. Còn nếu vn index tốt lên thì 6-8 tuần nữa theo lời a T hay nói “ mặc sức mà chốt lời “ nha bác. :grinning::grinning::grinning:

6 Likes

Trời! Thuộc bài kìa. :grin::grin::grin:

6 Likes

Thì em cũng phải lớn lên từng ngày chứ, cho chị em không uổng cái công gửi gắm chứ ạ.

4 Likes

Nguyên tắc của em là không nha bác.
Mua hôm trước mà mới mất 2-3% thì TBG làm gì bác? Em có nói trong topic này là vùng TBG phải 19.5 hoặc 18.5 nếu quá xấu.

8 Likes

bỏ quả cái thằng ranh 2007 đi nhé bác
thằng ranh nó tạo clone đi vào phá topic đấy
bấm vào bỏ qua nó đi cho nó lành kệ cho nó sủa :)))

2 Likes

Em đã bỏ qua các nick phụ rồi. Nick chính em chưa thấy đi phá em nên vẫn chưa.

3 Likes

image

Trend VCG em mới tập tọe vẽ mong bác góp ý thêm. Nó chạm đúng Trend line để người cầm còn 1 chút hi vọng đó bác. Thực tế 3 con quạ là nó đã chết rồi. Em chưa từng chứng kiến CP nào gặp 3 con quạ lại ngóc lên gặp 3 chàng lính ngự lâm

1 Likes

Em xin lỗi nếu VCG của các bác về 16.x

1 Likes

Bác rảnh quá bác đi hù doạ thiên hạ rồi đi xin lỗi làm gì cho nó mệt. :laughing::laughing::laughing:
TA chỉ là một phần trong cuộc chơi thôi.
Tự nhiên bác nhìn TA phán về 16 rồi một mình nó về 16 à? Các con khác thì không sao hết à? :grin::grin::grin:

6 Likes

Em đề phòng trường hợp xấu, vĩ mô tốt nó vẫn lên thôi. Bác chỉ cần nhìn phản ứng ngày mai của VCG là biết

1 Likes

Bình thường thôi bác. Dân TA mai sẽ bán nhưng bán trong phiên chiều, phiên sáng còn hàng mà bán không bao nhiêu đâu. Chiều mai thị trường chung sập mới sợ. Không thì bình thường.

4 Likes

Hãy đề phòng tin trúng thầu này: Dead cat bounce

2 Likes