Cuộc đua klf với ros

ROS tt bay 40p mà dư mua ce 12tr cổ

2 Likes

Dự t2 là dư mua ce 20tr cổ,hết hàng rồi

1 Likes

E cũng muốn mua thêm, mà chắc lót dép hóng thôi. Thấy dư mua quá nhiều rồi.

Bạn này giống tôi rớt thứ năm, hôm qua nghĩ mua lại rồi cao hứng mua chị HAI bỏ ROS và cái kết hihi.
Chị HAI còn trong tk lời k bán chỉ bán mỗi ROS chị HAI mất lời, ROS thì mất hẳn hihi

2 Likes

Ko chơi thì thôi bác. Cái này tuỳ duyên, ros lần nào tăng m cũng đc vài vòng. Ko quan trọng là hàng gì, chơi ck có ăn là ok rồi

1 Likes

Đẳng cấp mrkhoai nó khác bọt lắm,các cao thủ khác chọn KLF

4 Likes

Chính ra KLF tôi cũng k thích lắm vì cái kiểu chưa muốn cho tăng cứ chất lệnh cả triệu cổ từng bước giá. Vừa rồi tôi sai bán HQC 4.95 mua KLF 5.x nhỏ để rồi đợi lên 6.7 thì k chốt mất lời nó xg tận gần giá mua tăng lại 6.7, 6.9 k chốt vì kỳ vọng FHH lên sàn, k chịu nổi bán 6.2 để lướt có xg 5.6 mà bó tay k đc mua nên quay mua SSI và một chút ROS 6.5 ( mua ROS full tk lúc 5.4x bán một nửa mua HQC, bán H mua K) cái vòng luẩn quẩn. Chốt lại HQC ngon nhất sau là ROS nếu để lợi nhuận khá còn KLF chả đc gì hihi.

1 Likes

Ros so 1 :rocket::rocket::rocket::rocket:

1 Likes

Tôi trung thành ROS từ lúc 5.4x đến sát 8 thì quá ổn, bán chạy lung tung hihi

Bác bán có lãi ok rồi,theo mrkhoai có lãi là bia​:beer::beer::beer::beer::beer:

1 Likes

Ko bác,nghi binh thôi bác.Đẳng cấp ở cái là:bốc máy lên,alo anh à,con nào:chú cứ amd với ros

1 Likes

e đề cử amd ạ vì e cầm amd nhiều nhất :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

Vầng bác,ai giỏi cũng đều chọn klf hết bác ạ

2 Likes

Hơ hơ trong này ai thích thì a nố a nồ,ai thích gặp chỏ tạch ub cho zui.ha ha ha

A cũng cầm nhiều

1 Likes

Ok amd có game đánh lên để bán doanh nghiệp,ko đơn giản đâu

3 Likes

Còn ai cầm KSQ ko ạ

Đợi thôi,hàng mrkhoai chọn hàng nhà qc chỉ ros,amd,hai

2 Likes

Ros đợt nay oánh giống ceo

Em cũng cầm nhiều AMD , hôm qua mua ít ROS GIÁ 7.52. Mong AMD chạy ạ

1 Likes