Cuộc đua song mã TNG VGT, em nào sẽ cán 4x trước 2021

Tỷ số 25 - 19 kkk

1 Likes

VGT bị đè quá các bác

2 Likes

Các bác nói nhiều về tiềm năng phát triển, vĩ mô thuận lợi cho ngành dệt may, cụ thể với TNG, VGT như thế nào khá nhiều rồi, vậy nên e xin phép trình bày quan điểm về chart TNG giai đoạn này:

• từ ngày 18 - 22/2 giá tạo nền tích lũy vùng 21.5 - 22 tương đối ổn định với thanh khoản cạn dần, nền tích lũy rất khỏe tạo đà bật tương đối tốt cho chỉ số. Hai phiên vừa qua 1 - 2/3, giá tiếp tục tích lũy lại tương đối tốt vùng 24 - 24.3, áp lực chốt lời thấp.

• Để ý ở nhịp tăng trước quanh vùng giá 20x giá tăng mạnh với biên độ lớn, nền tảng tương đối yếu và nhỏ lẻ đu bám nhiều, tuy nhiên các nhịp gần đây giá được điều tiết tương đối ổn định, tạo thành các nền tích lũy khá đẹp (18 - 22/2). Có thể thấy đội lái hiện tại của TNG khá có tâm, có nền tảng kỹ thuật tốt và tầm nhìn dài hạn đưa TNG vượt đỉnh về vùng giá 30 - 40x chứ k chỉ loanh quanh mức giá hiện tại.

• Nói về dòng tiền lớn, trước đó vùng giá 20 - 21 trong các nhịp rũ mạnh, các lệnh mua lớn vào tương đối nhiều (500 - 600k/lệnh), các đội lớn đã tham gia thì chiết khấu chỉ 20 - 21% (từ giá 20 -> 24 hiện tại) liệu đã đủ hấp dẫn hay chưa?

Phiên mai hàng T+3 TNG về tài khoản, chỉ cần rũ bỏ được lượng hàng chốt lời là TNG dẫ sẵn sàng cất cánh. Sẵn sàng cho mục tiêu ngắn hạn 30x.

3 Likes

Cụ phân tích hay, khá chi tiết.

TNG quá rẻ

1 Likes

Không chiến thì thôi, chiến là cần phải xác định cho rõ mua vì lý do gì, đích đến là đâu, và đánh T+ hay trung, dài hạn.
Hàng tốt thích nhảy nhót nhưng lại không biết lướt là mất hàng.
Cuộc đua này rất hấp dẫn và phần thưởng lớn cho NĐT đủ tĩnh, và có tầm nhìn tốt.

3 Likes

TNG đang nằm nghỉ đúng bến đỗ Chuối sẽ sẻ rồi, anh em bán thoải mái đê, em nó đang vững vàng tiếp nhận, có vững vàng được thì mới hướng tiếp 3x, vậy nên với sức mạnh dòng tiền hiện tại cho phép anh em thoải mái mua bán tùy thuộc kỳ vọng của mỗi NĐT. Cá nhân Chuối không thay đổi mục tiêu, đích đến.

1 Likes

Vài cú rung là nhiều anh chị em T+, anh em yếu SL rụng hết.

thua xa hqc

Chúc mừng bác, chúc bác thành công với tình yêu của bác. Khi yêu cần có niềm tin vào tình yêu bác nhỉ. Chúc bác gặt hái được thành công lớn.

MSH mua giờ ổn k bác chuối

Canh 47.5- 48 vẫn vào được

1 Likes

TNG khẳng định đẳng cấp trong gió bão

1 Likes

Hôm nay cuối phiên tung quả lệnh ATC là khối cụ hoảng, nhưng bên múc mạnh thiệt, vét liền tay.
Hàng này không thể xuống, hiện vẫn đang nằm đúng vùng chiếu nghỉ và những phiên còn lại của tuần lại rít trở lại lên vùng 26.

2 Likes

trong tuần này rít vượt 26 là cả bầu trời bác ah ^^

1 Likes

Chuẩn men, mở ra 1 trang sử mới,

1 Likes

Chuẩn cụ, chỉ ít ngày nữa sẽ bùng nổ lợi nhuận …

1 Likes

dệt may đang full đơn hàng đấy, năm nay đánh hàng tăng trưởng EPS cao PE thấp thôi. TNG ko trong list của mình.
GIL EPS 11k trong khi PE vẫn dưới 8. Ngành dệt may đang giao dịch ở PE 13
Qua GIL được Thủ Tướng đồng ý cho triển khai KCN Phú Bài 4 rồi đấy hơn 460Ha. Tớ thấy nó lởm quá nên TNG ngon nhường các cậu:D

2 Likes

GIL luôn ngon nhưng ai cũng iu thì em ko chen chân nổi cụ ợ. Em về iu 2 em gà nhà em thôi. Tình hình nội bộ em nắm trong tay nên ko bị động ợ. :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

gà nhà cụ mã gì đó phím ae cho tăng giá nào