Đã đến lúc mua Thép tích sản? Topic dành cho những ai cầm tiền lớn và muốn hiểu mọi thứ về Thép

, , , ,

B check hợp đồng tương lai chưa? Xu hướng vẫn là đi ngang tích luỹ thôi, vẫn chưa có xu hướng tăng bền vững như 2020-21 đâu. Ngành thép chỉ mới tạm vượt qa khó khăn thôi chứ quay về mức đỉnh cũ 2018 hay 21 thì còn lâu.
Ngành thép có khả năng đã bão hoà rồi.

Hpg mà xuống 15 là xúc ngay

1 Likes

Mình check hết cả rồi, cũng đã đề cập chu kì của thép là 6 năm và bước vào đoạn suy thoái từ giữa 2022. Điều mình đang nói ở đây là khi tất cả mọi thứ xấu nhất đã qua là lúc nhìn về tương lai tốt hơn, phù hợp TÍCH SẢN DÀI HẠN cho những ai có tiền lớn nhàn rỗi

5 Likes

Hpg về 12-15 hãy mua tích sản, hiện tại bọn nn đang chốt lãi

1 Likes

:+1: :+1:

3 Likes

Bọn ngoại ăn non thế ư

3 Likes

haha rung cây dọa khỉ thôi chứ tây nó ăn cái gì cũng khủng mà chả lẽ ăn non hòa phát h

1 Likes

Mai quay lại đường đua thôi

1 Likes

Nó trade trong phiên đó

Tính ra anh Long Hòa Phát là lãnh đạo uy tín với cổ đông, báo cáo xấu nói xấu, ko lươn lẹo úp bô nên được lòng các quỹ lắm

4 Likes

Thức sự là v, về tâm thì anh Long là nhất, có sao nói v

1 Likes

Bác có dữ liệu j cụ thể ko

1 Likes

chắc nhìn lực bán hoảng loạn nên nói vậy. bán gì nay sàn mai trần hài hước vcl

Thép lại tăng giá. Chỉnh lại lên nhanh thôi. Gom lúa :ear_of_rice: dần dần.

Lại PR rồi. Tích sản đánh dài hạn thì OK. HSG mạnh nhất dòng hiện nay, nhg HSG giá thấp gần nhất sẽ có là 12.X, đợi xem bác chủ nhé

1 Likes

Ôm dài thì cứ gom dần thôi

2 Likes

Ae cứ bình tĩnh, tôi cũng sẽ mua thép HSG nhg phải là giá 12.X. Chỉ cuối tuần sau thôi sẽ có giá này.

HSG ko vượt đc MA200, quay lại MA150 đã thủng rồi bật lên, sẽ lại ko vượt được MA150 rồi quay về test thủng MA50 rồi mới bật lên

1 Likes

Dài thì dài. Ôm bây giờ lỗ rất có thể 10-20 % trong ngắn hạn. Tội gì?

ai cũng chờ sập để mua thì liệu thị trường có sập ko hay lại đảo chiều đi lên đây các bác