Da thịt và Linh hồn trong Cuộc chơi

xin vào với ạ!

4 Likes

ok bác ơi!

4 Likes

Có ai đam mê làm công nhân đâu. Hoàn cảnh đưa đẩy họ thôi

4 Likes

vâng bác, mỗi người mỗi hoàn cảnh khác nhau. Người ta không được chọn cách mình được sinh ra, không được chọn cách mình chết đi nhưng mà được chọn cách sống. Với nhiều người tổ hợp những lựa chọn của họ không lớn vì hoàn cảnh bản thân.

6 Likes

Làm thế nào khi lựa chọn của mình bị hạn chế ad?

3 Likes

Thì vẫn phải lựa chọn thôi, không làm gì chôn chân chờ chết cũng là lựa chọn đấy!

2 Likes

Yeap

1 Likes

Join group nhé anh em!

1 Likes

khai thác thêm về những chủ đề như thế này đi ad

1 Likes

oki, cuối tuần có thời gian mình sẽ viết thêm nhé!

lại lỡ hẹn, dạo này chỉ lo đọc không lo viết :frowning:

Một tý tâm sự!

Dạo này mình ít hoạt động hẳn trên F, vì một phần công việc của cá nhân mình trở nên khá bận rộn trong thời gian qua. Phần còn lại vì nhận ra khách hàng đến từ F thường chóng đến chóng đi. Đôi khi mình muốn ích kỷ giữ lại những câu chuyện muốn kể cho riêng mình, cho những khách hàng đồng hành và trân trọng mình hơn!

Một vài lần mình thấy có vài anh/chị môi giới copy y những gì mình viết để bình luận về những chủ đề vĩ mô, địa chính trị,… rồi cũng nhiều người join rất nhiều nick Za lô ảo vào group mình nhầm spam link. Mình biết họ thừa hiểu spam link không mang lại nhiều kết quả cho họ! Nhưng spam link để lại rất nhiều hậu quả cho mình!

Thôi nói đến đây thôi đủ rồi!

2 Likes

đừng lo, những kẻ vớ vẫn chụp giật kiểu đó không tồn tại lâu với nghề đâu

2 Likes

em không quan tâm người khác có bị đào thải không bác ạ! Em chỉ quan tâm em có bị đào thải hay không thôi!

1 Likes

ad dạo này ít lên bài nhỉ

2 Likes

do lười ấy bác :slight_smile:

1 Likes

muốn lên topic gì mới mới quá, hay viết về cổ phiếu nhỉ

1 Likes

Reraise topic này

Test thử QR mới

viết hay thật!