DAH cơ hội cuối cùng x3,x5 tài khoản, không xem uống phí cuộc đời

giảm 20 điểm mà vẫn xanh thì hồi chắc tím 10 phiên quá :v

Hồi ngay thím ơi, phiên nay mấy thím yếu tim bay ra khỏi chỗ ngồi rồi. Nhịp này lên mới kinh.

Không cướp nhanh mai lại đua trần.

Tôi đợi xem mấy hôm nữa có ai xóa topic này ko. Các ông chém như thánh, sợ thật :v

Xoá làm gì thím, càng nghi ngờ càng sợ DAH càng lên cao.

Nhìn vào đây thím nhé, chứ không lên 3x rồi vào khen ngon.

hình ảnh

Mua nhanh không tí lại trần.

Mới có topic là chốt lời bđs, chuyển sang bank rồi. Ông nghĩ sao??

Thím nghĩ sao thì nghĩ chứ DAH đã lên tí gì đâu, bank đợi 5 năm nữa. Giờ này còn ai vào bank để bank xác.

Càng đợi càng xem thì DAH càng lên mạnh, thím cứ đợi lên 3x rồi mới nhận ra tiềm năng như CEO. CEO lên 4x rồi nhiều thím mới nhận ra, lúc đó người ta x4,x5 tài khoản rồi.

Mời thím qua biệt thự lâu đài DAH mới.

xã hội thì muôn vàn thông tin …a em có duyên thì lên thuyền cùng nhau ! các cụ nhỉ , bank , chứng , thép …quyền của mọi người mà . còn DAH thì cuối năm a em dự là ngập mồm và lên rì sọt họp ĐHCĐ oai như ấy …kkk

Quyền của các thím hết, không mua có người khác mua. Mấy thằng đầu bò có nhận ra tiềm năng của DAH đâu. Đến lúc lên 7x rồi mới nhận ra. CEO lúc 10 hô không mua giờ lên 7x rồi.

Ceo hôm nay bị đạp lồi mồm. Thị trường là nơi ko ai lường đc kịch bản, bác lại đếm cua trong lỗ :v

bank, nhưng chọn lọc chứ ko phải bank nào cũng thơm cả bác ey, CTG dẫn sóng. Còn DAH là câu chuyện khác, khả năng cực thấp chỉ là 2.x, còn khả năng cao phải từ 3.x trở lên với cái nền đã xây hơn 2 tháng, và với cách đánh+ nến trong 1 tháng gần nhất thì giờ là lúc bấy rồi.

Không mua bây giờ đám T+ chốt xong thì tí nữa lại tím. Tranh nhau không có hàng.

hình ảnh

1 Likes

Kaka, chấp t+ chốt

Chốt mẹ hết rồi lại vào ủn DAH lên tiếp. Mấy thằng đầu bò ăn được tí ngay chân sóng bao giờ cho khá được.

ai chốt kệ người ta đi, mình biết mình cứ hô hoặc nằm tận hưởng là êm rồi