Đãi Cát tìm Vàng 🧈

Tây hôm nay bán mạnh gần 1.900 tỷ nhưng VNI chỉ chỉnh nhẹ, vẫn nằm trong xu hướng tăng: chứng tỏ lực mua của nđt Nội là quá kinh khủng!

Thiên thời sếp ạ, ko ngờ 1 ngày nặng mông như PAO cũng chạy :D. Liệu về đc 20 ko sếp? :stuck_out_tongue:

Cái hạng nặng mông mà nhấc mông lên nổi thì hiểu rồi đó :smiley:

ko biêt khi nào bọn tây nó quay lại mua cp,

Quan tâm làm gì em? Danh mục cứ ổn là được!

2 Likes

lân đầu tt đỏ mà tk dc xanh tự nhiên thấy tinh thần vui hẳn, e đã loại bỏ hết mấy con yếu

lần sau cụ J có nói về a cần fulll cassd :grin: :grin: :grin: @Hoahong2 thì e nên trừ hao mòn đi khoảng 50%… a chỉ nói a cầm tiền. chứ ko phải full tiền :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin:

1 Likes

nói vui chứ anh thông sao full được

Cụ hô hào HUT thế ■■■■ nào để em Hoahong đu đọt thế? :joy:

Full cash thật đó em
Hình chụp đó đâu phải TK đâu :smiley:

1 Likes

ôi ko có đau anh, mác công tội a, do bữa thấy tím tiền vào nên tưởng chắc ngon, ai ngờ dẫm phải shit…cắt som rôi, chiều cắt giá ngon thôi

Pao

Mọi người “chơi” với thằng Pao lưu ý cái khoản 1000 tỷ được PVI bồi thường có thể sẽ hạch toán vào LN quý 2 này nhé!

Nếu như vậy thì quý này dự lãi khủng!

Thống bẩu rồi đó: giờ là chém bừa chứ ko nói thật nữa. Vậy nên em đừng tin: nó lừa có bầu đấy :smiley:

FPT trước cũng là một cổ “siêu nặng mông” đó bác :smiley:

1 Likes

Tây nay ăn nhẹ hơn 30 tỷ Pao: chuỗi ngày ăn hàng ko biết mệt mỏi

1 Likes

nhớ về 30 của nó e còn chê, ai cũng bảo mua ôm , minh cứ thấy ghê , giờ nhìn lại kinh thật , con nào cũng sẽ có thời huy hoàng nhỉ

Cứ THIÊN THỜI mà chơi: Thời tới sao cản được?

1 Likes

DRI: game thoái vốn

Xem đi xem lại thì thích nhất bức hình này của người iu em :smiley: