Đãi Cát tìm Vàng 🧈

Chính ra 2 cụ J Thống như kiểu thịt ■■■ mắm tôm vậy, có như nào vẫn phải song hành cùng nhau =))))

vĩ mô ngta phải biết đc cách đây 3-6 tháng. chứ 3 hôm thì hơi ngắn… vừa đúng bằng t+3 :joy: :joy: :joy: ví dụ như nay múc DÍT… là thống soi đc nó phá đỉnh 37 là ngắn này, nói lúc này nhiều cụ bán tính bán nghi. lên 37 lại đua lệnh. khi ấy thống lại xả cho vào đầu lại cãi. chẹp ( a di đà phật )

câu chuyện của a tôi đang kẹp PAO

Từ 1300 sẽ có 1 dòng dẫn mới được sinh ra, dòng mà cả thị trường khinh miệt hắt hủi nhất, giá cổ phiếu ở vùng trũng nhất! Dòng mà nếu không có nó 40 ngành nghề liên quan sẽ không thể hồi phục. Đội Thắm quyết định lên tàu DXG cho game tái cơ cấu ở vùng giá mà sau này sẽ không có ai mua lại được rẻ như lúc này nữa!

Thốn lằm

Vậy là VNI “bất ngờ” vượt 1.300 vào lúc ai cũng nghĩ là nó sẽ “sập”

Tuy nhiên, sẽ ko quá bất ngờ khi theo dõi dòng tiền Cá nhân thời gian vừa qua.
Đó là lý do mà ngày nào tôi cũng mất thời gian thống kê vấn đề này :smiley:

3 Likes

2 phiên cuối tuần mới hay ho cơ bác, tiền cuối phiên nay vào cũng mạnh đấy nhưng chờ thêm xúc tác tối nay nữa thì cuối tuần có phim hay xem :smiley:

em phải gửi cho thằng bạn em. @Vuichoigiaitri nó hợp hơn thống… khỏe xả vào đầu thống. tiên sư ông nhõi con. ( a di đà phật )

Trước đã có tín hiệu đánh lên 1300 lâu rồi , nay đánh đúng bài tối hoặc mai ra tin fed là ok

Có vẻ như VNI vượt 1.300 mà ko mấy ai vui cả!

Dù bạn có trăm cái tốt (100), nhưng chỉ cần có một cái không tốt thôi (1), họ sẽ lập tức phủ định mọi sự bỏ ra vì họ trước đó của bạn; bất kể bạn có hết lòng hết dạ ra sao, nhưng chỉ cần một cái không đúng thôi, mọi thứ sẽ trở thành công cốc (0), sẽ trở thành tội thêm tội, nói bạn vô lương tâm.

1 Likes

Có ai tin đâu bác, e bảo kéo lên 1300 bị chậm vài hôm bác còn bảo “vol này kéo lên 1300 anlonah” =))))

1 Likes

Mất đúng 2 năm VNI mới trở lại 1.300

1 Likes

Thực ra 1.300 hay bất kỳ con số này cũng chỉ mang tính tương đối. Đối với 1.300 là sự giải toả về mặt tâm lý, thế nhưng ở chiều ngược lại thì càng lên cao lại càng dễ bị ăn bô :weary:

Ngoài ra, VNI qua được 1.300 lại gặp các cản khác có khi là mạnh hơn!

Do vậy, dù TT thế nào thì việc chọn đúng Ngựa chiến vẫn là yếu tố quyết định sống còn!

2 Likes

Về mặt kỹ thuật thì VNI chắc chắn sẽ có nhiều phiên test lại ngưỡng 1.300.
Khả năng cao sẽ có dòng dẫn mới hoặc những ngôi sao mới.

Hiện tại mọi người vẫn nên giữ nguyên danh mục cũ. Nếu dòng tiền chuyển hướng thì lúc đó mới nên cơ cấu lại danh mục!

2 Likes

Fpt 2-3 năm nữa có giá tiền triệu nổi không a

Nếu có khả năng, thì đầu tư luôn 2-3 năm cho nhàn đầu a ơi

1 Likes

:disappointed_relieved::disappointed_relieved::disappointed_relieved::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer:

Nđt Cá nhân hôm nay mua hơi ít: 585 tỷ :sweat_smile: