Đãi Cát tìm Vàng 🧈

CHÚ Ý:

Dòng Bank hôm nay lại xuất hiện một nhân vật đáng chú ý là TPB

Như vậy chúng ta có 3 con Bank đáng để xem xét bao gồm VPB SHB TPB

3 Likes

bơm

Cứ từ từ :surfing_woman::surfing_woman::beer::beer::beer:

1 Likes

Họp họp căng củ cọt
Họp bao nhiêu lần thì bấy nhiêu lần nđt đu đọt :smiley:

1 Likes

VSC: Vietinbank Capital trở thành cổ đông lớn khi đã mua vào 22 triệu cổ thời gian vừa qua!

Quả đúng là có Cá mập gom hàng VSC

2 Likes

Fubon ETF chuẩn bị giải ngân 4.000 tỷ đồng mua cổ phiếu Việt Nam

Sau khi được Ủy ban Quản lý và Giám sát Tài chính thông qua, Fubon FTSE Vietnam ETF đã được phê duyệt số tiền huy động vốn bổ sung đợt 6 là 5 tỷ TWD (~154 triệu USD).
Thời gian huy động sẽ được thông báo sau. Như vậy, Fubon ETF sẽ sớm rót thêm khoảng 4.000 tỷ đồng để mua cổ phiếu Việt Nam trong thời gian tới.

2 Likes
1 Likes

Tục quá cụ nha :sweat_smile:

:tired_face::tired_face::tired_face::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer::beer:

1 Likes

ơ kìa. lại thêm gió đông à. :joy::joy::joy::joy::see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil:

@gachoi2021 :joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy:

Họp hành thế này Thống xoắn lắm

Nđt cá nhân hôm nay mua ròng khớp lệnh 745 tỷ

Kiểu này mua vàng khó chuyển qua kênh chứng khoán sớm thôi :joy::joy: :beer::beer:

@Jean.2007 fulll cát nó khổ thế đấy. :joy::joy::joy:

a Jean ơi con HDG có giống đang kéo xả ko a? nay em nghĩ vượt đỉnh mua thêm mà nó úp quả cay quá

Ko phải bị úp mà do bác mua sai :smiley:
HDG chỉ mua khi điều chỉnh về 33-33.5 mà thôi :smiley:

Cuộc chơi kim tiền đâu phải 1 chiều như bác nghĩ: phải thiên biến vanh hoá bác nhé :smiley:

2 Likes

Bạn đại bàng của Thống đây :smiley:

@Jean.2007 từ khi nào hạng ếch nhái mà cũng có thể kết bạn đc với thống đệ.:joy: với lại thống quen hành tẩu đơn phương độc mã. luôn đưa ra nhận định cá nhân và kiến thức kinh nghiệm từng trải. ace ko nhất thiết phải múc hàng cùng thống. thống đệ chỉ đưa ra cái nhìn khách quan nhất về vĩ mô.:joy::joy: chúc ae vững niềm tin. bền ý chí.:joy::rocket::rocket::rocket: