Đãi Cát tìm Vàng 🧈

em cầm GEX tháng nay rồi. xuống e múc thêm sợ gì :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face: đợt vừa rồi xả VIX đi. chỉ cầm mối GEX. ko muốn cầm nhiều hệ sinh thái a mượt

Thống dạo này huyên thuyên quá

1 Likes

thống full cats chia sẻ :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

Còn khỏe ko các cụ, mới đi cafe về nắng nóng quá sò héo hết các cụ ơi ! :grin:

1 Likes

Hậu quả của việc Bank kéo vượt 1.300 khi dòng tiền chưa có sự đồng thuận :smiley:

Mé VGI bán lúc 89 tưởng mình là cao thủ bán đúng đỉnh :joy: đúng là siêu cổ thì ko nên đoán đỉnh.

Sáng nói cụ rồi, dòng xi măng kéo ó nghĩa là dòng tiền đã xoay vòng hết các nghành mà ko có dòng dẫn.

Nguyên nhân gốc rễ là do @bangthong_tamquoc @gachoi2021

ai có nồi cơm điện ko. nhảy lên gáy cái. đi viện luôn. giờ chui vào hang xám hối. :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:
image

GEX đi viện luôn
Từ nay Thống khoe thì AE nên bảo trọng

Tại sao trong Tam Quốc cụ Thống chết sớm cụ biết ko :grin:

1 Likes

cái tội nó ngu. âm thầm mà kiếm . dc tí đã dựng ngược ng lên khoe khoang chẳng chết

kiểu gì cuối giờ thằng m.l Vui lại nhảy lên khè cho mà xem :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

thì mất lãi thôi cứ 3 cây sàn may ra thống mới hòa vốn. chết làm sao đc mà cứ oãng cả lên :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

Vgi tôi âm thầm mua và đ ái ra quần thì ăn được, còn VGT lên hô khắp các F nó vã cho sml may sáng bán hòa vốn :joy:

dc có mấy % mà cứ gáy loạn cả lên. a đây cầm GEX từ giá 18x còn chẳng thèm khoe

giá 18 mõ m thì chắc có. showw luôn cả con QCG giá 18.3 nữa :joy: :joy: :joy:

Do cụ @gachoi2021

@gachoi2021 :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

Nay quỹ cơ cấu để xem sau ATC ẳng bao nhiêu đỉm hé hé…

1 Likes