Đãi Cát tìm Vàng 🧈

ôi my god , no no. không biêt tích cực hay tiêu cực đây

Tích chứ sao lại tiêu :smiley:
Vịt ngan sắp có bom hột nhơn :smiley:

sợ a à, đang yên lành , gióng như chủ nhà có v,u khí lúc nào cũng canh me kẻ trộm, thì kẻ trộm cũng trang bi v.u khi sắc bén hơn …ko biêt ai hơn ai .

Đã có bom hột nhơn là thằng nào cũng rén nhá :smiley:

Căng đấy bác! Quen thói trộm cắp vặt, lò phản ứng cứ bị vặt vài con óc vít là toi! :))

điều chỉnh là lúc gom hàng… ko FOMO mua đuổi. những con tích lũy nền giá tốt thì cứ gom…
ko magin vay mượn. cứ tiền thịt mà phang.
sợ gì bố con thằng nào úp.
còn hù dọa. chỉnh dành bọn chuột nhắt thôi. thụt cổ trong hang có giám ho gì đâu.
:joy: :joy: :joy: :joy:
những ace có vị thế thốt thì cứ điếc.

1 Likes

a tôi lương thục nhiều đã lên tiếng, nhưng rất tiếc mấy con mạnh nó ko chịu chinh mạnhđể vao anh ơi

1 Likes

hôm nay ko chỉnh mà mai mới chỉnh mạnh

hôm trước có lên bài về vấn đề đáo hạn PS rồi. trước 2-3 phiên là tây táng như phá mả. nhỏ lẻ ta cân sạch. chứ nói đến các tự doanh. nó cũng gom dần hàng… phiên nay chỉ gọi là thủ tục thôi.
tuy dạo gần đây thống đệ hơi văng tục. cơ mà người thẳng thắn thường bị ghen ghét. đó cũng là chuyện bình thường.
con người có ng này người kia. chúc ace vững niềm tin.
thống đệ lặn đây
image

1 Likes

Chiều ngoi lên để thở nha :grin:

Một thằng Điên nặng, một em Tôn
Thằng Điên cũng thích, Tôn lò cũng ham :smiley:
gom đc hàng rồi thì cứ điếc cụ nhé.
vào F này nhiềm chim với chuột lắm :joy: :joy: :joy:

POW vững vàng , kiểu này dễ có cây xanh mạnh chiều nay

3 Likes

Mình all in pow rồi :smile::smile::smile:

1 Likes

HVN mất 4 năm giảm giá nhưng chỉ 4 tháng chạy gần lên đỉnh , đẻ xem Pao 4 năm giảm thì mấy tháng vượt đỉnh ???/ rất tiếc ngồi xem chứ ko có hàng

Chiều nay cây tím về tk đó em

1 Likes

Đúng dự tính thì phiên sáng VNI chơi trò “tàu lượn” với thanh khoản thấp để chờ đáo hạn PS cuối phiên chiều. Biết đâu có bất ngờ lớn?

2 Likes

Bao đại nhân nằm Top 50 DN tốt nhất VN
Năng lượng xanh nằm trong tay Bao đại nhân chứ ai?

Cả VN chỉ có Bao đại nhân có nhà máy điện khí, LNG

Em ko thấy mấy DN nhà nước cổ cánh phi ầm ầm đó à?

1 Likes

Thông báo:
sàn Upcom mới xuất hiện 1 ngôi sao mới đó là OIL.

Phiên mai canh chỉnh có thể xem xét lên tàu!

Khâm thử!

1 Likes

e đọc thông tin này từ 4 thang trước, nhưng vẫn chưa hiểu LNG , thấy có tổ chức nào đó đẩy mạnh tiền cho Pao khởi động dự án lớn phía Băc, giờ dc anh đưa tin nhiều hiểu hơn , chứ trước nghĩ năng lượng xanh chỉ mỗi bên điện mặt trời ,điện gió
chỉ biêt Pao rõ nhất NT3-4

1 Likes