Đãi Cát tìm Vàng 🧈

Thông báo: Hãng hàng không Cuốc da Vịt ngan đã hạ cánh: Xin mời quý khách xuống tàu!

1 Likes

DDV có biến

CVN: vừa mới góp 80% vdl vào ctcp phòng khám Nghệ An, mà bây giờ lại tiếp tục đầu tư góp vốn để thành lập 11 công ty, mỗi công ty giót vào 10 tỷ 500 triệu mà 11 cty tổng vốn đầu tư là: 111,5 tỷ ! E hỏi nhỏ các pác rằng liệu có bị hủy niêm yết ko? Hihi: mời các pác vào : www.finance.vietstock.vn :để xem cụ thẻ.tt vùi dập e nó quá thể đáng rùi đới: " tức nước sẽ vỡ bờ nhá"!!!

Cước VTB tiếp tục tăng nha AE!

2 Likes

Hình như bọn quỹ đang bán Bao chửng

AE lưu ý có con BIG nghe có game.

1 Likes

Tâm linh ko đùa được: cụ hiện lên gáy là TT sml :smiley:

1 Likes

haha. em vừa đọc nhanh Fir ant thôi chứ cũng chơi gì đâu. Giờ đang chơi ít họ Tổng công ty nhà nước TVN DDV BMI SNZ… 1 phần đọng ở BCG, làm gì còn tiền mà rải nhựa haha.

Quỹ bán atc hay trong phiên a

Chủ yếu là ATC: tất nhiên ko ai cấm bán trong phiên cả.

Có một điều thú vị là những cp bị bọn quỹ “xả” thường sẽ tăng mạnh sau đó, ngược lại được mua lại ko tăng thậm chí giảm.

3 Likes

VPB em lên tàu chưa @Mu2306

1 Likes

Chuẩn bị đến phiên DỘI BOM rồi

Bên Upcom vẫn mượt bác ah :slight_smile:

VIC VHM tây xúc tím kìa: tuy nhiên do lệnh bán chưa vào

PDR tây bán sàn cmnl

Dgt bay cục 7.5 đè là ce. Dgt lọt top 0,0000000001% những mã cp có thể x20 lần. dgt game vĩ đại

Dgt mỏ tân cang 4 mỏ vàng trắng quỳ hợp về tay siêu nhà giàu

VCB tím :smiley:

Bao chửng bị bán thêm 800k

1 Likes

Khoảng 5 phút cuối lệnh mua sẽ được tung vào

Dạ e lên rồi a. Thanks e nhiều . Chiều nay mấy con cntt a bảo thích quá mà tiền chưa về tk tím hoa hết mắt a à. E mới chơi còn nhiều cái chưa hiểu a có nhóm add e vào học hỏi với đc k a

1 Likes