Đãi Cát tìm Vàng 🧈

Cẩn thận với POW.

chú tiền mặt nhiều cứ mong nhúng lắm thế, tham vừa thôi…

ace nhớ phải trừ hao. từ cụ J nhé.

Lại yên tâm nữa :smiley::smiley::smiley:

Qua sang uống rượu với bố vợ lại dúi cho 2 cọc bắt tiêu khổ lắm bác ạ :smiley:

Em nhìn vào chỉ số thấy bắt đầu phân kỳ bác ah. POW muốn kéo rướn nhưng nhịp này khó vượt 15.3, cần tích lũy lại quanh MA20.

Nhìn ba cái gọi là “phân kỳ” mà đtck được chắc thiên hạ giàu cả rồi :smiley::smiley::smiley:

lượng hàng của POW thì ko ae nào ở đây kéo hay đỡ dc, mà phải tay to, rất to. nên việc chúng ta chém ở đây không ảnh hưởng tới đường đi của nó. haha.

đã bảo rồi. nếu ptkt kẻ zăm ba cái đường. thổi nến, rồi fibo mà giàu đc. thì tt ck này toàn tỷ phú hết rồi. chứ ko nát người như tháng 4 năm 2022
hiểu đc vĩ mô thì đầu tư nhàn tênh. giờ ông pt cơ bản đi tranh luận với ông ptkt thì có cãi nhau cả ngày.

Cụ cứ chim lợn thoải mái: cành thích :smiley:

Trên F này toàn thầy dùi kiểu “thầy bói mù xem voi” thôi :smiley:

em không chim, bác đừng hiểu nhầm ý. e thấy sao chém vậy, còn ko ảnh hưởng tới đường đi của nó. do là nhỏ lẻ nên e bám theo tín hiệu, còn xu hướng cổ ngon e ko cãi được. haha. e chỉ thấy tín hiệu là POW sẽ tích lũy quanh 14 thì mới có xu hướng tiếp.

tóm lại khi nào nó về 12. thì chúng ta nhảy vào đỡ cụ Jean. :joy: :joy: :joy:

Cụ Jean giá vốn 12 thì sợ kẹc gì thị trường. haha. có điều a Jean sẽ phải cân nhắc kỹ vì anh đâu phải F0. Cụ Jean kinh nghiệm TA gấp mấy lần Fn. kaka.

Target nhiêu bác :grin:

khó nói quá bác. haha. tùy diễn biến bác ah. vì mình dù sao ko có hàng nên phân tích ko có giá trị gì. haha.

2 Likes

Hỏi có động lực để mua ít .kkk

ngành thép khả năng lãi lớn, nhất là HSG

Phiên sáng thanh khoản đã teo lại, tây vẫn bán hơn 400 tỷ chủ yếu đến từ FPT MWG HPG…

Vẫn chờ đợi VNI tạo đáy tại 1.245-1.250 ?

1 Likes

Mình đi trước 1 bước: