Đãi Cát tìm Vàng 🧈

Ngoài sở hữu cảng nước sâu Vũng Áng, MTA (Tổng cty ksan Hà Tĩnh) cũng làm bds, ví dụ án 16ha nhà ở cho công nhân kkt Vũng Áng, chăn nuôi heo, bò, khai thác khoáng sản. Quâ nhiều dư địa của 1 Tổng cty Nhà nước.

HSG đâu đã có bctc đâu em?

1 Likes

Bao chửng chỉnh là Vol bé tẹo

Gd buon ngu wa

Tây chỉ còn bán 200 tỷ nữa thôi: trong khi riêng FPT đã bị xả 230 tỷ rồi

1 Likes

MTA có điểm nhấn là Cảng Vũng Áng.

Cảng nước sâu Vũng Áng (bao gồm bến số 1, 2, 3) và Cảng Xuân Hải có năng lực khai thác lên đến 6-8 triệu tấn hàng mỗi năm. Với hệ thống kho bãi, đê chắn sóng, thiết bị chuyên dụng hiện đại, phục vụ giao thương hàng hóa và phát triển kinh tế, du lịch cho vùng hậu phương gồm các tỉnh miền Trung, nước bạn Lào và Đông Bắc Thái Lan thông qua tuyến hành lang kinh tế Đông Tây, có khả năng tiếp nhận tàu hàng tổng hợp lên đến 61.671 DWT.

Nhắc đến Vũng Áng, sẽ nhắc tới thép Fomosa, DN thép lớn ngang Hòa phát. Việc xuất-nhập khẩu sẽ thông qua cảng Vũng Áng. Cảng Vũng Áng cũng sẽ phục vụ nhiệt điện Vũng Áng, và toàn bộ khu kinh tế Vũng Áng Miền Trung.

Công ty CP Cảng quốc tế Lào - Việt (công ty con của MTA) đầu tư hiện đang hoàn thiện Cầu Cảng số 3 - đã đạt hơn 90% tổng tiến độ dự án, dự kiến quý 4/2024 sẽ bắt đầu khai thác thương mại.

PAO em dự chốt phiên vẫn trên 15

Con lạy bố, bố chơi cò con thế này kia à :smiley:

Vp méo gì mà éo có gd cũng pr cc gì lắm thế?

Kệ thiên hạ nhảy nhót linh tinh
Mình nên chung tình em nhé :smiley:

1 Likes

Em thấy nó quá ngon mà vol nhỏ nên cũng đã phải suy nghĩ lắm. nhưng như con SBD đợt trc, vol lúc đầu chỉ 20k/ phiên, xong nó đẩy lên vài trăm k / phiên. chơi tí văn nghệ bác Jean ah.

anh J ơi, VIP thì sao :smiley:

1 Likes

Tui đầu tư chuyên nghiệp: cơm áo gạo tiền chứ ko “văn nghệ” hay cà phê cà pháo, bỉm sữa :smiley:

1 Likes

VIP chia cổ tức xong yếu lắm em.
Vận tải thì chơi VOS
Cảng biển thì HAH nhé

Nhưng xanh thì bỏ đi

1 Likes

Yes bro, MTA giành cho ae nào NAV 100tr- 200tr thôi ah. haha.

1 Likes

Mấy mã vol bé tẹo ko quan tâm lắm

Mà bác thích Vol bé sao ko chơi NVT nhỉ?

NVT nếu mua ở cây nổ thứ 2 thì ngon. hehe. Bọn penny vol nhỏ nếu nổ mà nhìn đúng phiên, thì cũng đủ tiền bia.

1 Likes

Tây bán FPT 270 tỷ và MWG 130 tỷ :smiley:

Đậu: HVN kinh vại :grimacing:
Đảo chiều nhanh quá

Sóng các Tổng cty Nhà nước quá phê.

quá kinh hoàng :smile: