Đãi Cát tìm Vàng 🧈

Giá cước Container tăng phi mã:

ABB ko biết có gì hay mà phiên hôm nay đột biến như vậy?
Theo dõi tiếp vài phiên nữa xem thế nào!

Vượt 10 với lực đẩy tốt có thể tham chiến.
Giá mục tiêu là 16 :smiley:

Cảm ơn người AE đã giới thiệu hàng !

2 Likes

VGI đang có sự điều chỉnh… vùng vào lại làm vòng mới thì 67-74. là nhặt đc. ngoài ra hiện tại đầy con ngon mà… đãi cát hết rồi thì giờ toàn vàng đó thôi. tt chỉnh trong phiên mà nó cứ trần tím là ae biết rồi. phân hóa rõ ràngtoàn sản xuất với xuất khẩu. :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Bơm tiền ntn anh ơi

1 Likes

bơm tiền thì có nhiều cách để bơm. ví dụ như hạ lãi suất ngân hàng. tăng lương , giải ngân gói ĐTC.giảm VAT mà năm 2024 này thì hội ngộ cả 4 cái trên.
vậy lên ko phải tự nhiêu các công ty tài chính vs cty BDS lại tăng vốn bán giấy ở giai đoạn này. đều có lý do hết. việc của chúng ta là phải soi xem doanh nghiệm nào ngon định giá thấp. điểu chỉnh đẹp là múc. :joy: :joy: :joy: cơ mà hiện tại điểm mua đẹp ko còn đc nhiều. lên chờ đợi thôi.(gân gà)

1 Likes

HAH VOS hưởng lợi

1 Likes

VIX nén chặt :surfing_woman::surfing_woman: bung :beer::beer::beer:

1 Likes

nhịp chỉnh vừa rồi. thống có bảo ae là chỉnh đốn binh mã… cơ cấu danh mục. VNI sẽ hồi chữ V. nhiều ng bán tính bán nghi. dân kỹ thuật vào chửi. giờ thì nó là chữ gì. đợi tạo 2 đáy cho ae vào á… có mà mua giá cao. GEX VIX thống đệ đều có đủ cả. mua đc vùng giá tốt thì cứ kệ thôi. chỉ tiếc là VGI chốt hơi non

DBC phiên hôm nay được Tây tiếp tục gom mạnh.

Tuần này và tuần trước Tây đã gom gần 600 tỷ mã này!

Có 1 sự kiện rất lạ đã xảy ra tại sàn Upcom hôm nay. Cụ thể là đối với 2 mã Bank là ABB và KLB: Vol đột biến!

1 Likes

Mấy em bank upcom dạo này phi đẹp anh!

VTK upcom x5 trong 6 tháng! Đẹp kinh

Sắp tới Các CP không đến nổi quá xấu xí khả năng sẽ test đỉnh và vượt đỉnh hết

2 Likes

HBC cũng đáng chú ý nha AE!

3 Likes

Tây bán ầm ầm nhứ phá mả cả TT mà lại chọn DBC gom cật lực. Anh em tự hiểu nhé :sunglasses:

:sunglasses:

2 Likes

Ngó giúp mình em A SM với

1 Likes

sáng nay định múc CTD đầu 70 theo Thống mà do đang gần full cổ nên rén, ai ngờ nó phi lun, tiéc quá Thống ơi! :sweat_smile:

1 Likes

ASM bản chất vốn cực kỳ nặng mông, lại ko có động lực gì để tăng giá.
Vùng cản 13-13.5 là rất mạnh.

Lẽ ra phải nên cơ cấu từ lâu rồi, ôm loại cp này là coi như tự sát vì chính nó đã làm mất đi nhiều cơ hội ở những cp Kim cương khác.

Nếu chưa tìm thấy mã nào để cơ cấu thì tạm chờ hồi lên chút rồi té.
Nếu trong danh mục có hàng ngon sẵn thì canh mà cơ cấu sớm!

1 Likes

Đêm qua, cp công nghệ lại giúp Nasdaq và S&P 500 lập đỉnh mới:

2 Likes

bác jean dậy sớm thế, dậy sớm để ăn sáng hả bác

mưu sự tại nhân. thành sự tại thiên. cứ theo dõi ae thống. sẽ còn nhiều vàng trong tương lai. có mấy con vào tầm ngắm rồi. chỉ cần gió đông thôi. hiện tại thì vang hay cát đều hiện rõ ràng rồi. ai cũng đúng. cơ mà lúc chỉnh. thì mới biết ai mới có giá trị. và tầm nhìn

Tầm của chim sẻ sao hiểu đc cái trí của đại bàng

1 Likes