Đại Hùng Ca A7 - Rồi thầy A7 sẽ có tên trong ngôi đền huyền thoại của TTCK

bèo bèo thì ít bác cũng x10 chưa kể margin đc thì cũng x20 . đời người chỉ cần 2 lần như thế thôi bác ạ .

1 Likes

Người xưa có câu : Cao nhân thường quái dị , A7 nc mà như các chuyên gia , nói năng phải ý tứ giữ kẻ thì chắc a e khác nghe hiểu hết rồi , nó như 1 thử thách đầu tiên vậy , nên nghe học hiểu hơn là phán xét cách nc của người khác :))

1 Likes

Full margin đấy bác. Chu kì này x10 full mg thì thành x20
Cơ hội tới x2 full mg phát nữa thì x4
Tổng lại 2 trận có 80 lần tk
Giàu chậm lại hoá nhanh :face_with_hand_over_mouth:

2 Likes

Chuẩn! Mõi ng 1 góc nhìn. Mình cũg ko thể ép ng khác tin mình. Nhưng rồi thời gian sẽ chứng minh tất cả thôi! :blush:

3 Likes

chắc cuối chu kì này tầm 2024 2025 gì đấy

A7 sẽ được lưu danh sử sách với những trận xích bích để đời

Xong chu kì chia tiền này ai theo A7 lấy lộc giàu sang hết

2 Likes

mình vào DIG và CEO kì vọng bơm tiền đất xx lần

DIG CEO ăn đủ, còn quá rẻ

Theo hệ thống AI-Bigdata phân tích, rất nhiều các F0 đã và đang xu hướng di chuyển sang các nhóm cổ đất Midcap, thị giá rẻ và cổ đất A7 index. Niềm tin nhà đầu tư cổ đất đạt 96% trong đó vẫn còn nhiều nhà đầu tư chưa hoàn thiện việc cắt lỗ từ thép, các cổ khác bank, phân bón, nông nghiệp… Sớm chuyển dịch sang cổ đất không bao giờ sai? => Hưởng lợi chính sách đầu tư công và A7 đã chỉ ra cách đây 2 năm, các cổ đất đệ A7 lựa chọn đều khả năng tăng bằng lần với chính sách bơm tiền hiện nay. :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

Nay chắc nhiều chim :pig: đi dùi dặp BDS lắm

Bài thơ hay quá em ơi!ai học được các tư duy của thầy a7 đều có tương lai tươi sáng giàu có

Bài thơ hay quá thầy a7 dạy mọi người làm giàu từ tư duy em ơi

image
Siêu cổ #DIG thị trường đạp anh vấn dẫn đường

Tầm nhìn sẽ thay đổi cuộc đời bạn

DIG hứng 350k tỷ ở giá 3xx