Đại sóng Penny .. Khi con tằm ăn rỗi ... Tuyển chọn cổ phiếu

Itq vào sóng thần, đang tiết cung, game PHRL tăng vốn!

1 Likes

đúng để phiên thứ 2 xem thế nào, rồi quyết dứt áo hay ở lại nhé mọi người. Cô cô đang theo dõi rất kỹ

SJF thấy cầu đỡ cũng lớn ở 6.4. Thứ 2 chắc là rõ xu hướng Co Co nhỉ. Mà ác là hàng mua thêm của em chưa về, hy vọng các anh gôm hàng như em đoán.

vậy mới nói để thứ 2 xem xu thế , thậm chí cả dòng penny luôn

TDH thì không xếp được vì nó dạng Midcap rồi

1 Likes

Siêu phẩm VRC còn xót lại trong dòng BĐS.! Trở lại đường đua( pic trước bị xoá) - #37 by Boycodon Ai có thông tin vrc vào đây chia sẻ cho anh em nhé

Vẫn trung thành với anh Nguyễn Nhân Bảo HAR. Nghe nói sau Nhân louis TGG đến Bảo HAR

DLG thế nào cô cô?

nay họ Louis khởi động lại anh em, vẫn quan sát QBS và SJF, nếu vẫn lên thì giữ lại ăn tiếp, Giữ lại TDH

3 Likes

Hành trình có vẻ lại tiếp tục, tàu lại lăn bánh. Dự cảm của cô Cô không sai

2 Likes

tàu louis lại lăn mạnh rồi cô cô

1 Likes

TRE SJF lại bay trước gió rồi Cô Cô, may quá tâm linh của em đúng. Hôm thứ 6 hốt sàn BII nửa Cô Cô ơi

Đúng là lỳ đòn trâu ngựa ăn là dầy nhất, nhất là penny

2 Likes

Hôm thứ 6 và thứ 5 tuần trước nhiều anh em cũng nao núng, nhưng sự Lỳ đã giúp chúng ta vượt qua nỗi sợ hãi. Tham lam đúng lúc

1 Likes

Nếu cô cô đoán không lầm cú múc QBS hôm nọ lại giống TDH rồi, nếu đợt tới tiết cung thì game dài như TDH

2 Likes

Vì Hàng về Đội Chủ

Cô cô oánh penny khiếp quá

đúng là chơi penny phải vững tin Cô Cô ah. Cô Cô đánh gái giúp con KSH với, ko ổn em cut đảo qua hàng khác

bản lĩnh người cầm lái

1 Likes

Khéo nó oánh qbs lên 20 là cô cô toác mỏ rồi, penny vẫn còn thân cá hả cô cô

nhìn SJF và QBS tiết cung là rõ. TDH còn tiết cung nữa

nhiều khi nhảy nhót nhiều không bằng tối đa hóa các CP sẵn có.

Cô Cô vẫn trung thành 3 mã này thôi