Đại sóng Penny .. Khi con tằm ăn rỗi ... Tuyển chọn cổ phiếu

Nó oánh giống vos quá cô cô

thực ra bộ 3 này Cô cô đánh giá QBS và TDH sẽ thượng phong còn SJF chạy theo, Nên SJF chúng ta có thể ra hàng 1/2 vùng giá này. Còn vẫn full QBS và TDH.

mọi người chú ý chiến thuật này nhé, và luôn bám sát topic để hành động nhanh !

TDH liên quan đến nhóm LV, còn QBS fomo theo DDV

4 Likes

Em có 20k mua hôm t6 lúc cô cô nhả ra ấy, giống như em đã nói với cô cô là sẽ đua ngay phiên qbs nhả hàng, và kết quả không phụ lòng em đã canh me qbs cô cô ah. Mai hàng về lãi hơn 10% luôn nhưng nhất định sẽ ôm với cô cô đến cùng

Sjf Trần rồi :heart_eyes::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

cay thật em vừa bán 7.22 thì trần =))

Em bán mất SJF rồi tiếc quá hixxx . Còn mỗi Qbs cô cô ơi

Biết vậy chi bán 1/2 như cô cô nói, tại nay lắc kinh quá

Mời các bác dự đoán khi nào TDH sẽ sàn

:beers: :+1:

SJF ra tin rồi đấy . Khủng vãi

3 con này em chỉ có SJF và vẫn ôm chặc đây Cô Cô. Con này đang có tin Hòa Phát thâu tóm để làm tấm lót container đó. Lái nay rung để ae nhả hàng. Hy vọng đúng như vậy thì nó rất khủng đó Cô Cô

1 Likes

Mai ce tiep khong a? QBS có tin chuyển nhượng được cảng cạn ở Đình Vũ thu về 460 tỷ - lại liên quan đến D.DV nữa … ho tro qua manh!

vào đầu tháng 10. Cô Cô sẽ ra mắt thêm 1 sản phẩm mới, hội tủ yếu tố thâu tóm khủng, được thực hiện bởi 1 DN nhắc đến ai cũng biết . Vì giới giàu hay mua căn hộ cao cấp của tập đoàn này lắm. Deal này đang ở giai đoạn ký MOU, nếu confirm cũng là 1 Penny kinh điển chạy còn khiếp hơn bộ 3 pháo thủ ở trên

10 Likes

tiếp nhé

Qbs khỏi phải lo , trước cô cô vùng 3 mua hơn 2 triệu cp , lên 3,5 còn xúc tiếp . Nếu vượt 5 cô cô múc thêm

3 Likes

chuẩn chỉ, SJF nay cô cô mới confirm tin, thôi nắm chắc ít nhảy nhót thôi !!!

giờ bán biết mua mã gì, mà chắc gì đã tím ngắt hoa sim

2 Likes

bác cho em hỏi ngơ tí.họ louis là họ gì ạ…vùng cao bọn em ngơ quá

6 Likes

chắc là của mấy anh Sunshine hả cô cô, em tìm hiểu mấy bữa nay mà chưa ra mã nào. Nếu đúng thì cô cô có thể ib cho e được không

Hả, muội là ai vậy :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Ah mấy con được chủ tịch Nhân louis mua thôi. Nhưng cô cô không care lắm

Yếu tố lên giá chưa chắc phải họ

SJF đội louis có cần vào đâu mà nó vẫn rít cho muội 90% . Con này đang chờ confirm từ đối tác HPG thôi thì mướt đỉnh

2 Likes

là fan ruột cuarcoo cô đây. hihi.