Đại sóng Penny .. Khi con tằm ăn rỗi ... Tuyển chọn cổ phiếu

http://thoibaotaichinhvietnam.vn/pages/chung-khoan/2021-09-22/pvm-cai-tien-quan-tri-chi-phi-giam-loi-nhuan-tang-manh-111514.aspx

chúc cả nhà ngày mới tỉnh táo vững tâm, chúng ta nguyện ăn trọn sóng, lồi sóng . Tuy có chút mạo hiểm nhưng quy luật đã chứng minh : lỳ đòn nhất ăn khẳm nhất

9 Likes

thị trường này , thân cá nạc nhất tại đây, tội gì nhảy nhót kiếm lines . Cứ >100% mới xem xét

3 Likes

cám ơn cô cô . ăn lồi hết 1 số bộ phận rồi

Ngoài SJF đã chai lỳ cảm xúc em quyết giữ, em còn 3 con hàng nóng là VOS, JVC, DLG Cô Cô cho em cái đánh giá với. VOS thì vẫn đang lời, 2 con kia nay 1 cây FL nữa là hòa.

1 Likes

vẫn phải nhắc mọi người nhé, nhớ xem mục GYM mã cp ở tiêu đề TOPIC, thấy nó mất là nhà mình đã chốt lãi. Dù có biết muộn hơn, cũng phải bán . Bán xong mã nó vẫn lên tiếp, không TIẾC. Nhớ nhé cả nhà

tại Cô Cô rất sợ trôi bài. Có những người họ không đọc được do không có thời gian theo sát

7 Likes

DLG - thật sự thì không có cảm tình nhất ! DN này nợ âm vốn chủ nên nếu có đội vào chỉ là đánh ngắn vì không có bên thâu tóm hoặc mua vỏ. Nên cân nhắc ăn nhanh ra nhanh
2 mã kia Fa ổn hơn

3 Likes

Vâng em cảm ơn Cô Cô.

Nhận định trước trận hôm nay của CÔ CÔ về con DL1 và FID như thế nào ạ

2 con này Co co không nắm thông tin nhưng về mặt kỹ thuật DL1 cắt xuống SMA(5) nên sẽ chỉnh
FID cũng vậy

1 Likes

TDH lại mới bị thâu tóm thêm 5% nữa

QBS hôm nay nằm sàn từ đầu phiên…tín hiệu tích cực bác nhỉ

1 Likes

ko bắt đáy TDH nhé

1 Likes

để quan sát xem, Thấy dấu hiệu hôm qua dư mua CE 5 triệu cuối phiên, nay lại dư bán sàn. Chưa biết mục đích đội chơi .Nên chưa bắt đáy

1 Likes

có 1 chiêu thức là bán sale OFF giá xuống ! nên cần đề phòng TDH

SJF thì sao Cô Cô, có nên để lại không ạ

1 Likes

Hạ tỷ trọng danh mục như sau nhé :

• bán chốt lời 50% TDH- giữ lại 50% cổ phiếu : Có dấu hiệu xả sale Off nhưng chưa rõ ( tức là tâm lý ham rẻ mua ) , nhớ canh giá tốt bán
  • SJF hôm trước Cô cô có nhắc hạ tỷ trọng còn 50% rồi ( nay ai chưa hạ tỷ trọng thì hạ xuống 50%)
  • QBS nay cũng hạ 50% , canh giá tốt bán

như vậy danh mục của chúng ta sẽ còn 50% ! Phiên hôm nay không thấy có dấu hiệu tốt nữa

2 Likes

Qua PLP đóng cứng sàn thì coco phải bán 50% từ hôm qua rồi. Nếu nguyên sóng thì hàng HOT sẽ có dư mua ko có chuyện đóng cứng ko mua xu nào cô cô ơi…

PLP là mã gì bác nhỉ , không có mã này

TDH như hôm qua cô cô nói, nếu giá giảm + vol Tăng >10 triệu là SÚT hết 100% không nuối tiếc