Đại sóng Penny .. Khi con tằm ăn rỗi ... Tuyển chọn cổ phiếu

Mai có bị sàn tiếp không bác?

HHG xác sống hồi sinh niêm yết cửa sau của Thăng Long..! - #283 by Boycodon cổ có câu chuyện lại khác

ngày mai chắc cô cô phải theo dõi sát từng phút giao dịch của cả dòng !

5 Likes

Cô Cô ơi, Sjf còn giữ được ko hay bán hết? Thank you!

kinh nhỉ

Sáng nay QBS bị thu hơn 400k giá sàn, nâng lên dc tí lại bị sàn, có dấu hiệu k Cô ơi

Gio hang nào cũng giảm khủng khiếp, tk dang xanh giờ đỏ mất rồi

Siêu phẩm VRC còn xót lại trong dòng BĐS.! Trở lại đường đua - #286 by Boycodon Qua đây phiên mai bắt đáy

Các bác cứ nghe em múc VGI không bị ảnh hưởng gdp trong nước

Nay SJF hồi CE trần tất toán bán hết SJF và QBS đi các bác. CÒn 50% TDH canh hồi tất toán danh mục. Chuyển sang danh mục penny mới nhé mọi người

Cô Cô đã xử xong SJF và QBS

11 Likes

chờ con tiếp theo của Cô Cô mà lâu quá chưa thấy show hàng

E tiển SJF hôm qua mới đau Co Cô ah, may cũng có chút giá xanh.
JVC. DLG vẫn còn đang ôm
Chờ Cô Cô hàng mới

2 Likes

chờ hàng mới chờ pic mới của cô cô yêu cô
ký tên: doãn chí bình

1 Likes

QBS tưởng hôm nay khởi nghĩa thành công…

Theo dõi nhiều pic, tự nhận thấy CoCo khuyên mng rất có tâm. Cảm mến Coco nhiều! Thanks :slight_smile:

1 Likes

Tdh siêu lái mồm nện đc bn hàng.
Coco có hàng mới phím coi xem nhé

Chúc mừng cô cô thắng lợi trở về

TDH - cô cô đang nghiên cứu như sau : 1 là lên hồi bán nốt, 2 là nếu Lái nó đạp sâu ngày mai về vùng 10 hoặc nhỏ hơn 10. Cô Cô còn tính phương án múc ngược. Cô Cô có cảm giác con TDH này Lái chưa bỏ game . Để quan sát tiếp nhé , sẽ có đoạn quá bán và hành động của lái.

Linh cảm của co co : lái chưa bỏ game

3 Likes

Mọi người đoạn này dành 50% tiền cho danh mục Bluechip đi nhé ( phần mới chốt lãi penny) , còn lại 50% cho penny nhưng hàng phải chọn lọc kỹ , còn nào thực sự m&A mới vào .Bluechip đang có dấu hiệu dòng tiền vào 1 số mã ngành thép và khu công nghiệp đấy

6 Likes

em nhỏ lẻ chi xin coco mã penny hehe