Đạt Phương ( DPG ) trỗi dậy 2021

Một số ae nhảy tàu sang LDG, CEO bác nhé, số còn lại vẫn trên tầu, tuỳ kỳ vọng mỗi người.

2 Likes

mình vẫn trên tàu hồi giờ, ae nào lướt thì cẩn thận vì BLĐ họ đánh rất khó chịu và khó có ăn cho bên ngoài. Trừ nắm lâu dài và tỷ trọng vừa phải thì được, khu Cồn Tiến đang làm phần hạ tầng san lấp gần 20 ngày nay, khu Đồng Nà 112 lô mỗi lô khoảng 7 tỷ tháng sau mở bán khả năng không ghi nhận vào năm nay, năm nay nhờ thuỷ điện là chính vì khu Casamia chỉ còn 20% khoảng 400 tỷ doanh thu thôi. Đang đánh lên bán cổ phiếu quỹ, lịch sử KHKĐ không đạt

3 Likes

Tại sao mã tốt lại tăng trc. Có lý do của nó đó ạ, đó là chym báo bão ( ko phải chym lợn đâu ạ)

Còn 700-800 doanh thu Casamia cộng thêm thuỷ điện năm nay chắc đạt kế hoạch, lên vì định giá rẻ là một điểm cộng. Lên 40-45 là đẹp đoạn này chắc họ gom bên ngoài đủ hàng nên cho lên chăng?

1 Likes

K biêt TCH có làm 1 ván tương tự!?

Mình ko rõ mã đó lắm
Nhưng nếu nhìn về time tích lũy thì cũng xứng đáng đó bạn, mã đó kiểu giống SBT, trong rổ VN30 nhưng đội lái khoai. Phù hợp với lối đánh chì chạc, hold to win…^^!
Xin nhường cao nhân khác cho bình phẩm.

Có anh em nào còn DPG không?

Rung lắc mạnh quá anh ơi. Chắc ae rụng hết roài hihi

Tốt! Chắc sideway 2-3 tuần nữa

Quý 3 theo thông lệ mọi năm là sóng BĐS, DPG có phần ko các bác ^^!

1 Likes

Em này cũng theo chân sóng BĐS đó các bác ah, nay CE thì ae hạn chế đua nhé.
Còn nhiều BĐS hay lắm

Sóng cuối quý 3, sóng BĐS con sóng dài lâu

Nay có báo cáo kết quả kinh doanh quý 2 rồi lãi 105 tỏi. Quá đẹp

1 Likes

Hôm nay thì chỉ ngắm thôi bác ah, hôm trước cũng nhắc nhẹ ae rồi, chắc ae ko mấy ai có hàng. Thôi thì tùy duyên ^^~

hình ảnh

1 Likes

Năm nay không thấy anh mở pic về DPG nhưng vẫn theo sát tình hình Đạt Phương quá ạ ^^!

Lợi nhuận mảng bất động sản chưa ghi nhận hết. Còn nhiều tiềm năng quá. Năm nay khả năng cao vượt kế hoạch rồi

1 Likes

:slight_smile: Anh giờ đi theo thôi

1 Likes

A đã ngắm được mã nào cho Q3 này chưa, chia sẻ cho ae với ạ ^^!

1 Likes

Quý 3 này có nhiều Mã Okie mà em

Ví dụ

DGC - VCS - PTB

2 Likes

Toàn mã chất ạ, thank a nhé!

1 Likes