Dấu ấn Mr.Quyết khi đưa cả họ FLC về mệnh

, , , , ,

Càng để lâu càng chết, mỗi ngày sàn là mất 7%

Nói chuyện không có. Còn nhà đầu tư bỏ đâu? Tất cả sẽ từ bỏ TTCK vì kiểu như bác quá nguy hiểm cho đầu tư

2 Likes

seo nó sàn hoài thế các bác. QC bỏ con giữa chợ hay sao

chán qua bán éo đx

Tốt nhất đừng đặt lệnh bán nữa, vì có bán dc đâu. Càng đặt nhiều càng khó bán

hix…chẳng có ai lùa, ai dụ bác, ai úp bô bác. bác tham quá bác chết là đúng. đánh bạc mà còn tham

Anh là đ éo bao giờ chơi kể cả lãi x5 FLC vì nguyên tắc đầu tiên của anh chọn cổ là chọn người.

Chủ top để chữ SSI vào để làm nhục a Hưng à?

Anh qua chủ đề khác xem nhé. Với lối suy nghĩ tiêu cực và cực đoan như anh chẳng vấn đề gì là tốt với anh.

A đíu tiêu cực bao giờ. Chú phải hiểu là TÀI SẢN sinh ra bởi con người.

Đây là 1 ví dụ điển hình của việc chống lại THIÊN THỜI
Cho dù có được chống lưng đi nữa, vẫn tạch như thường
CÀNG KHÔN NGOAN LẮM, CÀNG OAN TRÁI NHIỀU. các cụ nói cấm có sai
Người ta dùng LUẬT để bảo vệ công lý, chống lại cái ác, thượng tôn pháp luật. Đây lại dùng LUẬT để lách, để úp…
Hậu quả đã rõ

6 Likes

QC là dân luật ra nhưng chơi luật rừng luôn. cái kết quá đắng :sleepy:

1 Likes

mỗi ngày còn vài trăm triệu cổ đấy ,ắn hết đi ,ngày nào cũng có giá chiết khấu cực kỳ tốt cho ông mua ,cắm nhà ,cắm xe ,bán đất, đánh đòn bảy lên đi hô hào làm gì ,đó mang về nhà ông hết đi ,ôm hết đi của nhà ông tất đấy cho nó giàu nhanh .léo nhéo điếc cả đít.

chấp nhận lãi cao thì cũng phải chấp nhận rủi ro cao thôi bác. cổ phiếu đầu cơ ai cũng biết điều đó, tham quá thì chịu thôi

muốn ăn x lần tài khoản thì cũng phải chịu x lần rủi ro tài khoản. Chứ đâu ra có chuyện muốn ăn ko

em không đầu tư vào dạng này nhưng nhìn nó hô hào khác gì giết người ,những người mua là những người giờ đây sống không bằng chết

1 Likes

doanh nghiệp nó có cái mẹ gì đâu mà nó hô hào

FLC đừng vội cắt nữa nhé anh chị NĐT

2 Likes

Telegram: Contact @phamssi Anh Chị NĐT cần hỗ trợ mã cổ phiếu cụ thể tham gia link này cùng em

Có lực vào đỡ đâu cu về 5k ko ai mua