Dấu ấn Mr.Quyết khi đưa cả họ FLC về mệnh

, , , , ,

Kỳ vọng 2x ko còn xa lắm :innocent: :innocent:

Với nhóm này chỉnh là cơ hội để lên thuyền. Mr.Quyết lần này rất quyết tâm đưa cả họ FLC về “mệnh” hết

6 Likes

bác dự đoán chính xác thật, nay HST FLC chỉnh hết

2 Likes

Hôm nay ROS kết phiên đỏ 10.6 bạn xem thứ 2 sẽ thế nào giúp với. Có mua thêm được ko

Mình nghỉ đầu tuần chỉnh tiếp

1 Likes

Con KLF ae thấy sao.Nay e mới lên tàu

Những mã thuộc nhóm nhà anh Quyết những phiên vừa qua tăng mạnh, nên nhịp này chỉnh lại. Do đó ko có gì phải xoắn cả. Về mặt kỹ thuật thì những mã như ROS, FLC, AMD… giá đã vượt ra khỏi band trên nên cần quay trở lại vào band test lại hỗ trợ vài phiên rồi lại tăng tiếp thôi. Những mã của anh Quyết hiện tại rất khỏe, việc chỉnh lại là cơ hội để anh em nào chưa mua thì mua mới, anh em nào có hàng gia tăng thêm. Lần này theo Mr.Quyết đều về bờ cả thôi anh em.

5 Likes

Chính xác ROS, FLC, AMD, HAI sẽ còn chỉnh 1, 2 phiên nữa se tăng tiếp. Anh em chuẩn bị tư thế lên tàu tiếp nhé :innocent: :innocent: :innocent:

3 Likes

Bạn quan sát ROS thêm 1, 2 phiên nữa nhé. ROS khả năng cao sẽ quay trở lại lắp GAP vùng giá 10 và xa hơn là GAP ở vùng giá 9. Với những cổ phiếu tăng một mạch và giá vượt ra khỏi band thì nó cần phải tích lũy lại, sau đó sẽ có nhịp tăng tiếp.

3 Likes

Liệu trước tết dương có về giá 15 k ạ

1 Likes

ROS đã tăng 50% kể từ nền giá, nên ROS chỉnh lại là bình thường. Nếu quay lại vùng vùng 9-10 là cơ hội rất tốt để gia tăng cổ phiếu này với những ai đang có hàng.

4 Likes

Câu trả lời này khó quá, nhưng với chart hiện tại ROS sẽ còn tăng tiếp. Những phiên chỉnh này là chốt lời ở vùng giá cao. Mã này đã vào trend tăng, do đó động lực tăng giá mã này còn rất nhiều

1 Likes

Sang tuần quan sát thêm bạn nhé. Với mã ROS chỉnh nhẹ cũng về vùng giá 10, sâu hơn tí về 9, những phiên giảm điểm kèm vol giảm thì đấy là tín hiệu để gia tăng thêm. Chart của ROS thì đây chỉ là những phiên điều chỉnh, chốt lời ở vùng giá cao. Ko gì phải lo cả, nó chỉnh xong sẽ lại tăng tiếp thôi.

2 Likes

Anh Quyết đã bay thẳng đến Mỹ và chuẩn bị bay thẳng đến Anh. Nên anh em ai cũng sẽ đc bay :heart: :heart: :heart:

3 Likes

em nghe mà phấn khởi quá, đang muốn gia tăng thêm hàng. A Quyết dạo gần đây làm ăn tốt mà, bay đến thẳng Mỹ, đặt mua máy bay, tháp tùng thủ tướng… không phải hạng vừa đâu

Quan sát thêm các mã của anh Quyết trong tuần sau. Mã nào chỉnh xong, cho tín hiệu hồi lại gia tăng

2 Likes

Tuần sau mua thêm đc ko ad ơi

ROS đã từng 200k, ko biết lên cao có quay lại như trước ko?

Ok bác, em cám ơn nhé