Dấu hiệu tạo đáy khó giảm sâu

nice :heartbeat:

nguyên tắc số 1: Đừng chống cự Bô
Nguyên tắc số 2: Đừng quên nguyên tắc số 1.

Thua vì mình chưa đủ bẩn. !

2 Likes

Người phàm đừng có lướt thời điểm này, nằm yên nó dâng tới miệng, cạy mồm mình ra nhét tiền vào…

Chuyện khi nào úp bô, là chuyện riêng từng người, người phàm đừng hỏi nhé, tự mà lo lấy

1 Likes

Táo xem tình hình thế nào, lên báo cáo xong rồi về luôn cho kịp giáo thừa Táo nhé. Anh em Trái đất mong Táo lắm đó kk

Thằng upbo nó chọn tên phong thủy phết đó. Úp bô là bố up.

Tên t chọn cũng rất phong thủy.

Cám ơn người trái đất nhé.
Nhân loại cứ múc xúc ăn ngập mồm, Bô ngồi trên trời ngắm người trái đất.
2022 không chết thì chết cái đệch gì năm 2023
Người trần cứ múc xúc rồi ăn chơi sa đọa đi…

1 Likes

Thấy người trái đất buôn cổ sao mà vất vả thế nhỉ?

Chỉ có việc nhìn con đường nó sẽ đi rồi enter rồi đếm tiền mà thấy ai cũng cực khổ là sao nhỉ?

THật khó hiểu

1 Likes

Anh còn đang sướng team tự doanh short ròng 4000 hợp đồng đây này, 2 ngày nữa đáo hạn nó có đạp nổi ko nhỉ, ko lẽ chơi hư chiêu à :joy:

Shortj mạnh vào ăn bằng nần

Đúng là bác Bô của ngày xưa đây rồi, tôi lên F này chỉ có 1 lý do duy nhất đó là tìm bác, đọc những chia sẻ của bác, học hỏi từ những chia sẻ đó. Cảm ơn bác rất nhiều. Chúc bác và gia đình năm mới thật nhiều sức khỏe, hạnh phúc đong đầy và đầu tư thành công. :purple_heart:

Đề nghị bác úp bô hết tết rồi.
Xuống hạ giới ngay, có các Fo đang chờ cúng, chờ bác phán tình hình, bầy binh bố trận đấu lại với chủ sòng.
:laughing:

1 Likes

Cảm ơn người anh em còn nhớ Bô, Bô lui về hang sói, việc tranh chấp để lại cho người đời sau!

4 Likes

Trước khi về trển Bô đã có thông điệp cho người trái đất rồi, kéo lên đọc lại sẽ rõ, vẫn là thông điệp đó, chưa có gì thay đổi…!

Chúc nhân loại 1 năm ăn bằng nần

3 Likes

ai còn nhớ Bô, cần thông điệp gì thì kéo lên topic này, đó là Bô nhắn lại loài người

TT sideway up, miễn nhiễm kqkd, hold cp là ăn nhiều nhất so với ra vào liên tục giai đoạn này. Lãi được tích lũy theo thời gian.

Hiện tại giao động giá xuống ko đủ lớn để bản và mua lại nhằm tranh thủ giao động.

Dù là cờ bạc, nhưng cũng nên biết giai đoạn nào đánh chiến thuật nào để nhằm cái bô sớm đầy để úp thằng khác, phải biết nhóm lửa để nhét than vào háng thằng khác cho nó kẹp

Bên ngoài nhiều ý kiến lắm, đó là kẻ đang ôm tiền, ko đáng quan tâm đâu.

TT đang lành mạnh, đây là giai đoạn chơi an toàn nhất mà Bô đã nói từ trước, nav âm tt lên sẽ fix lãi lỗi lầm của người hạ giới…

như thời vni 1,000 Bô nói bán vợ đợ con mà mua vào, bán nhà bán cửa, bóp cổ cha mẹ mà lấy tiền mua vào…

Đừng để 1 2 năm sau nhìn lại, rồi ““ước gì mình mua vni 1,000, giữ đến ngày nay, thì mình đâu nghèo thế này…”” kèm theo tiếng thở dài vô tận!.

Phải nhớ, tiền ta có được là từ lỗi lầm của kẻ khác, đa số mang trên mình đầy lỗi lầm, mà ko lấy tiền nó được là dở, ko úp bô nó được là tệ, ko nhét than hồng vào nách cho nó kẹp là quá tệ…

7 Likes

Lưu ý nắm giữ cp mà ra kqkd tiêu cực, ko được hoảng, tt nó biết hết rồi, nó đã miễn nhiễm

a nắm bắt được yếu tố này đã ko mất hàng, và đã dám mua để có hàng

3 Likes

nên nhớ, ttck chẳng ai lừa mình, nó là vấn đề mình nhìn ko ra, nhìn mà ko thấy.

còn đỗ cho lái, cho cá mập, cho PS, cho bất kỳ ai khác, ngàn đời nữa người dương thế đánh chứng ko bao giờ thắng, nếu như ko biết 1 deal gd thất bại là lỗi của chính mình

Biết mình sai rất dễ từ nav, nhưng sai chỗ nào ko phải ai nhìn cũng ra, công việc cua rminfh là nhìn ra xem mình sai chỗ nào. Theo thời gian sẽ giỏi.

5 Likes

có mã nào ngon ngon phím luôn đi bô. Văn dài quá chúng nó tưởng bốc cờ

Chào mừng bô ca trở lại. Tt này đến khi có dấu hiệu nào thì thoát vậy bô

đời bô ko phím hàng

tt lên thì gì chẳng lên ít hoặc nhiều

Vận động tt là cái quan trọng nhất.

Nhiều người nói hnay tt trở mặt, lái đánh rát, lừa mất hàng…

nhưng ko ai nhìn ra bản chất phiên hôm nay là gì, và sẽ như thế nào sắp tới để biết mà hành động hoặc ko hành động!

Nhân loại quá nhiều sai lầm

1 Likes

thế nay tích cực không bô? DIG 16.6 SHS 9.6 mai hàng về. Bao giờ thì chốt đc