Dấu hiệu tạo đáy khó giảm sâu

Trên này không ai viết vừa nhanh lại vừa nhiều được như bô

Từ tết đến hôm nay mới vào diễn đàn vừa may gặp ngay anh. Em vẫn giữ NVL và đã trung bình giá xuống 17, chưa đạt target 3x. chưa bán.

Chiên za chiên ngô chiên khoai chiên trứng toàn dự đoán sai dự đoán ngu dự đoán cái sự đã rồi

Vào đọc pic Gia Cát Dụ chứng tại hạ dự bọn chiên za gọi bằng cụ

Là nguyên tắc gì vậy anh ơi

bro có thể nói giảm nói tránh dòng bds em đang cầm được không, nghe kinh dị quá à. Ck nó chạy trước tin mà bro. bro lập lầu đi, chứ ai lại lang thang thế này. Ai chửi để em chửi lại cho.

Cứ ông Bô xuất hiện là y rằng, tt đảo chiều ngay. chỉ báo uy tín đấy. Hay

Bô ơi nay tt buồn bô xuất hiện viết vài dòng góp vui đi

1 Likes

dvc đang ôm cash đợi mua vào đó bro. Trước phán đúng rồi, giờ chắc lại đúng thôi. Xuống đúng thang máy.

Sống trên thiên cung đâu phải lúc nào cũng yên, hồng trần nhiều rối rắm quá.

Nhân loại như con hamster chạy trong cái bánh xe vậy, chạy hoài nhưng thật ra là đứng một chỗ mà thôi.

TT hnay đơn giản là wash. trên đường đi lên có bao nhiêu cú wash xây xẩm mặt mày. Wash cần gì nguyên nhân mà đi tìm?

Mục đích là hàng lỏng lẻo phải nhả, dọn đường cho bước lên, cống không tháo thì sao nước chảy thông được, rồi tiền kẻ bán ra do lo sợ, do ko biết chuyện gì bàn rồi tính… là lực đẩy tt tiếp theo.

Cp giá lè tè, chỉ số lè tè, trong khi bên trong ngoài đang tốt dần lên, Mỹ tránh được suy thoái qua tăng GDP, Fed chậm/giảm tăng ls, Đức Anh Pháp tăng trưởng là châu âu ko rơi vào suy thoái. China mở cửa… mọi thứ đang dần bình thường trở lại… đừng ngồi mơ 900 800 nữa hỡi người dương thế…

TT mai tăng lại, ko có cái quán tính giảm nữa nói chi là, nếu có thì 1 nên doji đảo chiều, rồi lên tiếp

Đường lên cp và tt, nó đau đớn như thai nghén 1 đứa trẻ, quằn quại… vì thế mà kẻ lỗ nhiều hơn kẻ lời.

Nếu tt phân phối, nó lời được bao nhiêu mà phân với phối? phân phối kiểu đó nó bán cho ai khi mà nhỏ lẻ chổng mông lên chạy?

Chỉ số dù giảm 35 điểm, nhưng cp tối đa vẫn giảm chỉ 7%. khi nó lên lại 35 điểm, cp đó tăng lại hơn 7% rất nhiều.

Mục đích wash là chỉ số phải cực sâu, nhưng giá cp vẫn giữ cao dù giảm 7%. Chỉ số sâu thì hút thêm tiền bên ngoài…

Nhân loại bình tĩnh đi, đừng làm con hamster trong cái vòng xoay nữa.

Cứ mark lại giá cp hôm nay, rồi thứ 6 tuần sau chốt và so sánh xem nó tăng lên 5-10% so với hôm nay ko sẽ rõ.

Nắm giữ, ko bán, mua thêm…

Ôi cái nhân loại sai lầm này…

7 Likes

Pic nào mà đăng ““nguyên nhân sập”” là có vài trăm con người…

Các Bô đệ vì ko biết bản chất con đường mà tt nó phải đi, nên buộc lòng phải hóng, tìm lí do.v.v

Bô đại ka nhắc lại, TT chưa đạt đỉnh, bản chất nó là đi lên, nó giảm để lên, chứ ko phải lên để giảm.

Dù tt trở mặt như nicole của Bô đại ka, nhưng đó là lẻ đời. cái đồ thị đó, những ngày giảm điểm bị lag 45 điểm mà phải đánh võ mù ai còn nhớ ko? rồi nó thế nào?

Bô nói nó lên tự nhiên nó lên. Vì sao? vì là BÔ, thằng bẩn bựa nhất phán chưa bao giờ sai

3 Likes

Đời Bô chỉ mẹ bỉm lừa được Bô, ttck là cái đinh gì dám qua mắt được Bô

2 Likes

Bô nói rất hay nhưng sao bô không sang pic nguyên nhân đạp đó để còm. Văn bô phải để nhiều người thẩm hơn nữa.

1 Likes

Nhớ ngày xưa khi tt tạo đáy 875, Bô đã nói với các bô hiền đệ tt tạo đáy V ko phải W đừng chờ đáy 2.

Cờ bạc lướt sóng phải biết nhịp, cái nhịp nó chưa hết tại sao lại đi bán cp, rồi mua lại? Bô có bao nhiêu phân đâu mà úp

Bô này nói trước, cái quá khứ 2022 sẽ giết chết các bô khách một lần nữa trên con đường uptrend. ra vào, nhảy nhót, bị tt nó dắt mũi theo xanh đỏ, dù có lên 5000 điểm vẫn ko về bờ nổi. chờ đi ròi biết, Bô này chưa vuốt đuôi, chưa nói sau bao giờ, trời đất chứng dám, à không hằng nga chứng dám

5 Likes

Ta ngu ta tìm nơi vắng vẻ
Người khôn người đến chốn lao xao!

Bô biết bô là ai mà thôi!

2 Likes

Xin phép trích dẫn lời của bô nhé

Bô nói sập tự nhiên nó sẽ sập

Bô nói nó ko sập nó sẽ ko sập.

Các bô đệ, bô khách đi ngủ đi, nav tạm âm vài hôm nó về lại. Đang ăn trái đào tiên ngắm hằng nga tắm suối mà không yên với người trần, thiệt là…

7 Likes

mấy ông lỡ bán mai mua lại đi

Thiệt là… trần gian đúng là tục lụy

2 Likes

người trái đất biết vì sao mình lỗ ko?

Câu hỏi đơn giản đó mà mình ko trả lời thấu đáo được đấy!

tại lái hả, tại thăng bên cạnh hả/? tại PS hả?

mình lỗ mà ko biết vì sao mình lỗ thì bỏ mẹ rồi.

dẫn bạn gái về nhà bị ông bà già: TAO CẤM MÀY, TẠI SAO MÀY CÓ THỂ YÊU NÓ? thì biết trả lời: TẠI CON YÊU

giờ mất tiền thì ko biết vì sao mình mất???

Cái nhân loại này nói bao giờ mới hết

3 Likes

Con bò kẹp đọt NVL mấy tháng nay lại ngoi nên oẳng à?