Đầu tư như thế nào trong tuần này?

, , , , , ,

2 Likes

STB đang về lại MA20 ngày, có vào ít để tạo vị thế, còn chắc ăn hơn thì chờ điều chỉnh xuống trendline trùng với MA50 cũng dc

3 Likes

Bác cho e hỏi con CTD ổn ko bác

2 Likes

bạn đang có hàng sẵn chưa hay tính mua mới

3 Likes

Mình hàng sẵn 42.5 bạn xem tình hình tính gia tăng tẹo

1 Likes

Vĩ mô 7 tin xấu : 3 tin tốt >>> TT đi trước nên đã ở mức cân bằng, SW tiếp tục và giữ nhịp bằng BANK và THÉP:

thật sự mình thấy nên chốt lời, có những cp đang oke và chưa tăng mạnh và có dư địa tăng tốt hơn CTD

2 Likes

VN cần nhiều nội lực hơn để thúc đẩy kinh tế cũng như tạo nền tâm lý đủ vững để dòng tiền quay lại TTCK nhỉ

1 Likes

vì mình thấy vùng này ra tin tốt mà giá ko tăng nữa, thậm chí còn điều chỉnh nên tạm thời chốt trước, nếu có tín hiệu break khỏi vùng tích lũy này thì mua lại còn kịp, còn hiện tại có Ln nên bảo toàn trước

2 Likes

dòng tiền để đưa VNI lên lại 1500 chỉ có dòng tiền trong nước, đặc biệt là nđt cá nhân. trong 2022 downtrend là mất mát quá lớn nên nhiều nđt cũng rời bỏ thị trường , giờ phải cho nđt lấy lại niềm tin vào thị trường, niềm tin thì dựa vào nhiều thứ

3 Likes

e cám ơn bác

1 Likes

trong đầu tư đừng như gv văn, phức tạp hóa vấn đề quá kk, mình thấy nhiều bạn ptkt mà vẽ chart như hình học không gian cấp 3 vậy

3 Likes

chắc kém hình học k gian chứ gì? kkk

1 Likes

hình học ko gian phải nói đến @Dautudaihan-20nam kk

2 Likes

phiên sáng khối ngoại đã quay lại mua ròng 20 tỉ

2 Likes

Tôi giờ muốn nhìn nến thì phải tắt cái vẽ đi bro ạ, vẽ chi chít quá kakaka

mới bro vẽ cũng chuẩn đấy, ko phải bừa

3 Likes

Trộm vía ngài thị trường thương cho đúng vài lần để lên đây chém gió kaka. Nhưng phím hàng thì cứ phải theo ad Khang thôi kaka

tks bro, khiêm tốn quá, xứng đáng về làm KH của tui kk

1 Likes

còn giữ dòng ck ko bro

1 Likes