Đầu tư và lướt sóng _ Hỗ trợ newbies

Ko lẽ bác nghĩ BII chỉ đi đến đây hay sao mà bảo điểm vào này kia

1 Likes

Đầu tư đừng nhìn quá khứ, mà nhìn tương lai, cứ tương lai có tiềm năng thì mua
Dòng tiền đầu cơ đang lan tỏa rất nhiều cp tăng giá, vàng thau lẫn lộn, sau này sẽ có nhiều cp giảm lại đáy cũ.
Chọn được cp đầu tư giá trị tăng trưởng bền vững sẽ yên tâm hơn.
Chúc bác nhiều may mắn!

29 Likes

Bác chủ thớt chia sẻ này, em tự học đầu tư toàn lõm, muốn lọc chọn cổ tốt, điểm vào giá tốt để nhẹ cái đầu :))

6 Likes

Vậy theo bạn khi nào sẽ có giá tốt, và bạn sẽ đi dc đến đâu

1 Likes

A e mua được Bii giữ chặt đừng bán :flight_departure:

1 Likes

Cuối năm 7x

1 Likes

BCTC 2020 của BII đã được kiểm toán rồi nhé.https://louisholdings.vn/uploads/tailieu/cbtt-va-giai-trinh-bctc-hop-nhat-nam-2020-cong-ty-co-phan-louis-holdings-1618031195-gs099.pdf

1 Likes

Đã kiểm toán xong lại lòi thêm lãi thế này thì hi hi.
Quý 1 mọi ng lưu ý đã có mấy lần đhcđ bất thường thông qua thoái vốn mấy khoản đầu tư nhé.
Giờ là lúc đẩy lợi nhuận để phát hành và vay NH. Mà để làm đc việc này phải đẩy giá CP tăng càng cao càng tốt, nhất là con này hàng lang thang không còn có nhiều, hôm nào kịch thì có 4tr chứ ko như DLG,HQC( mua đến 70tr một phiên cũng có hàng)

3 Likes

Badstock xin chào sym123
Người quen

BII tôi cũng đã từng chiến
Nhưng rất tiếc là chỉ ân được ngắn hạn

Chúc mừng anh em đã ăn đậm game này

2 Likes

Các game cổ rau hành có vẻ hot nhỉ

Gần đây nhiều công ty muốn lên sàn chứng khoán cũng không lên được. Thủ tục lâu. Đặc biệt Hose không muốn duyệt cho lên sàn vì tắc nghẽn

Game niêm yết cửa sau đang rất hót

Tìm công ty rẻ rách , cổ phiếu rẻ như cho mua lại thành công ty mới tinh

3 Likes

Cổ phiếu ngày càng cô đặc là dấu hiệu của cty tốt, nhiều ng mua và nắm giữ. Chúc mừng ae đã ở trên tàu, cùng đồng hành với nhau trên con đường dài và xa nào

2 Likes

Thế giới ngày càng quan tâm đến bảo vệ môi trường và giảm thiểu ô nhiễm, xử lý chất thải… vì thế nhu cầu đối với các dịch vụ môi trường tăng rất mạnh. Ngành dịch vụ môi trường sẽ tăng trưởng dài hạn trong mấy chục năm sắp tới. Các doanh nghiệp ngành dịch vụ môi trường như SZE sẽ ngày càng làm ăn phát đạt

1 Likes

Cty môi trường là của tương lai, vài năm đến đây thì cứ cạp đất đã

1 Likes

Các Shark quan tâm uy tín thương hiệu, nó sẽ phải thể hiện ở chất lượng sản phẩm và vốn hóa thị trường

22 Likes

20/4 này group có a e nào đi dự Đhcd ko vậy, mua sau ngày hưởng quyền có được tham gia ko các bác ?

2 Likes

Rất tiếc theo luật chứng khoán niêm yết là không được

22 Likes

Trong tất cả siêu cổ phiếu năm nay thì BII là con lãi nhất…thật sự lúc giá penny vì k hiểu nên k dám mua

3 Likes

ONE TEAM ONE GOAL

22 Likes