Đẩy mạnh đầu tư công mạnh mẽ chưa từng có, cơn sóng dài trong năm

Chị Hai, vừa đầu tư công lại thêm BĐS :joy:

Chị 2 hưởng lợi cả 2, nhưng chắc sẽ có những pha điều chỉnh và tích lũy thì sau mới phi được.

Chị 2 nhảy lầu hơn 50% rồi còn gì nữa đâu mà lại bắt chị nhảy cầu tiếp nữa thế tội chị 2

E đặt gạch DTCong với ạ

Giờ giá của chị 2 cũng chạm đáy rồi, xuống sâu hơn nữa thì không còn, nhưng để về mốc cũ thì cần phải có thời gian. Nếu dùng tiền thịt thì cứ giữ thôi, không phải sợ.

1 Likes
1 Likes

Năm của ĐTC mà, nên cứ yên tâm, lựa chọn cổ tốt và thời điểm vào, là có tiền.

1 Likes

Dạ fcn đc ko ạ.e mua đầu tư dài hạn.

Con này ổn, giờ giá nó chạm đáy rồi, nếu mua thời điểm này giữ dài hạn thì ok, còn lướt thì nên canh điểm vào cho phù hợp thôi.

1 Likes

Hihi e đu đọt chưa thấy bờ bác ôi.:sweat_smile:

Nếu đu mà tiền thịt thì cố gắng đợi thôi, nó còn điều chỉnh nhẹ và tích lũy một thời gian nữa mới phi được, vì giờ đang sóng Ngân hàng, Dầu.

1 Likes

Dạ vâng.e ko có dùng mg.e dùng tiền thịt.

Thế thì cứ yên tâm mà đợi thôi, vì dù sao FCN cũng hưởng lợi nhiều từ ĐTC nhiều. Nếu còn tiền thì nên vào Ngân hàng, Dầu khí một ít để gánh.

1 Likes

ASM, BFC, FCN, KBC, SHS, PVD, PSH nhé. Ăn đủ 2022.

1 Likes

Giờ có con KBC và con PVD là đang vào sóng. Lướt thì canh điểm vào cho phù hợp thôi.

1 Likes

Điểm mua là để đánh T3 thôi. Các con ASM, BFC, FCN, KBC, SHS, PVD, PSH, MBG có thể lên 50-100% thì điểm mua con mẹ j nữa, cứ chia tiền vào 3 đợt mà mua. Có tết 2022 nhấc người.

1 Likes

Về cơ bản là thế, nhưng thời điểm vào cũng rất quan trọng, như thế đỡ phải chôn vốn, làm mất cơ hội đầu tư vào mã khác.

Ok.thanks bác

1 Likes

Thanks bác

Thiên thời thì không thể cản được, anh em cứ bền tâm vững chí mà chiến, lựa cổ tốt, thời điểm tốt mà vào.