DC4 ....là Cháu của DIG (vì DIG chiếm 36% vốn) Sở hữu nhiều DA BĐS tại Vũng Tàu, 1 DA chuẩn bị cất nóc, DT 2.600 tỷ, LN ước tính 750 tỷ

Thứ 7 này nhé…

:question:Ở đâu có dự án Uy tín - Chất lượng - Chắc chắn hình thành trong tương lai?
:wave:Vung Tau Centre Point nghe rõ trả lời: Ở ĐÂY!

:tada:Một tài sản giá trị thực, có đặc quyền sở hữu lâu dài tại ngay trung tâm kinh tế biển, Vung Tau Centre Point không chỉ mang đến cho gia chủ một không gian sống “an cư - nghỉ dưỡng” tại nơi phố biển mà còn là bảo chứng cho tiềm năng gia tăng giá trị, đầu tư an toàn cho nhiều Nhà đầu tư khi sở hữu 3 yếu tố đảm bảo.

:white_check_mark:Với hơn 33 năm nỗ lực và phát triển không ngừng nghỉ, DIC Holdings được nhắc đến như bảo chứng UY TÍN cho dự án, chất lượng xây dựng cho các công trình điểm nhấn tại tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu. Riêng tại Tp. Vũng Tàu, hiện nay chỉ duy nhất 4 𝑐𝑎̂̉𝑢 𝑡ℎ𝑎́𝑝 - 2 𝑑𝑢̛̣ 𝑎́𝑛 đang xây dựng hoàn thiện bởi DIC Holdings chính là 𝐕𝐮𝐧𝐠 𝐓𝐚𝐮 𝐂𝐞𝐧𝐭𝐫𝐞 𝐏𝐨𝐢𝐧𝐭 và Khách sạn 5 sao Doubletree By Hilton Vũng Tàu.

:100:Không chỉ thừa hưởng không gian sống trong lành tại nơi phố biển, Vung Tau Centre Point còn được chú trọng phát triển tiện ích, mang đến một mái ấm CHẤT LƯỢNG cho gia chủ. Nổi bật trong số đó là dịch vụ quản gia cùng khu vực thương mại được 𝐓𝐚𝐢𝐬𝐞𝐢 𝐕𝐍 đảm bảo lấp đầy, sẵn sàng phục vụ cho cư dân sinh sống.

:building_construction: Sau 2 năm xây dựng, Vung Tau Centre Point đang trong quá trình hoàn thiện bên trong lẫn bên ngoài nhằm hướng đến cam kết BÀN GIAO NHÀ ĐÚNG TIẾN ĐỘ cho gia chủ. Cùng với chính sách 𝑻𝒂̣̆𝒏𝒈 𝑭𝒖𝒍𝒍 𝒏𝒐̣̂𝒊 𝒕𝒉𝒂̂́𝒕 𝒏𝒈𝒉𝒊̉ 𝒅𝒖̛𝒐̛̃𝒏𝒈, bạn có thể ở hay cho thuê được ngay khi nhận bàn giao căn hộ.

Thế múc mạnh thôi bác chủ :grinning:

1 Likes

:point_right::point_right:Đã bán Duplex B.24-12
Còm 2 căn trên tổng 26 căn đẹp nhất dự án Vung Tau Centre Point

Bán hnay… hót thật sự

Vẫn đè gom tiếp

1 Likes

Chờ ăn cổ tức tạm vậy bác ạ

giá này múc ko phải nghĩ. em vẫn đang tích sản theo các bác

Cẩn thận nhé bác

phía trước là bầu trời lo gì …kkk

1 Likes

Hàng này giờ chả ai chơi nữa rồi

Đánh quá dã man bác nhỉ

Với thanh khoản nay thì hôm nay sẽ là điểm test cuối trước khi bước vào nhịp mới của DC4 và cùng nhịp với sóng dòng BĐS

1 Likes

Vì vậy, nó ko tăng nên mình mới bảo là … DC4 đè nén cho NĐT khổ đến cùng cực, chán nản tột cùng.

bác hiểu thế nào là điểm test không :crazy_face:

1 Likes

E lại ko biết j về đồ thị bác ạ
Toàn oánh theo cảm hứng, cảm tính và đánh giá của mình thôi

VCC… vào sóng

:fire: 25 căn cuối được áp dụng chính sách cam kết cho thuê đến hết ngày 12/6
:earth_americas: Chiến dịch lớn với target 200 booking - giỏ hàng riêng sẽ triển khai đầu tháng 6.

Bên cạnh đó là chuỗi sự kiện của dự án Vung Tau Centre Point:
:boom:Lễ ký kết hợp tác ngân hàng;
:boom: Lễ ký kết các đơn vị thương mại khối đế, công bố tiêu chuẩn quản lý & dịch vụ quản gia;
:boom:Khai trương căn hộ thực tế; khai trương Sales Gallery …
Trong thời gian hoàn thiện chiến dịch này, CĐT sẽ mở một chiến dịch “Giỏ hàng chốt ngay” dự kiến kéo dài dự kiến 2 tuần để khách hàng đưa ra quyết định nhanh trong thời điểm hiện tại, với mức giá ưu đãi kèm chính sách bán hàng đủ hấp dẫn
(Các chính sách sẽ không còn trong đợt tiếp theo: chính sách cam kết cho thuê sẽ ko còn áp dụng, cs nội thất sẽ bàn giao 1 tiêu chuẩn,…)