💰 DCM - Tích phân!

Đúng anh, hiểu thế mới đúng! Hết nước chấm là nói cái gì đó nó tuyệt vời quá, ko còn gì hơn! ngon hết nước chấm đó

4 Likes

Nghe ra thầy Tuyết cũng giỏi văn. Viết thâm thuý, sâu sắc quá!

3 Likes

Món ngon thì người ta còn dùng ngón tay vét nốt rồi cho lên miệng mút chụt một cái.
Rất chi là Yomost!
Xưa có đấu pháp Đả cẩu bổng của Hồng Thất Công.
Có khi phải lưu lại lời hay ý đẹp của anh Týpn như Truy Kê Kinh. Dịch nôm là Kinh Lùa Gà.

1 Likes

Hồi năm học lớp 12 anh từng đi thi học sinh giỏi văn cấp Vùng Đồng Bằng Sông Cửu Long đó chứ em. Mặc dù không được giải nào nhưng đi xa nhà ở lại qua đêm với một cô giáo và hai cô gái… gồi gồi đến đoạn này không kể được nữa gồi.

2 Likes

Trong 81 kiếp nạn của Tây Du Ký thì 80 kiếp nạn là của Tôn Ngộ Không, riêng tập Đường Tam Tạng gặp Quốc Vương tây lương nữ quốc chính là kiếp nạn thứ 81, kiếp nạn duy nhất của Đường Tăng. Tập đó Đường Tam Tạng phải đấu trí với con Tim của mình

5 Likes

đi thi rồi qua đêm cùng cô giáo mà không được giải thì… anh xuống lớp 1 mà học.
Em lớp 1 đã hôn cô giáo rồi.

2 Likes

Truy Kê là rượt gà chạy nha em.
Bản chất chữ truy nó có hàm ý nhanh trong đó. Trong chiết tự tiếng Trung… mà thôi nói cái này ra làm gì.
Tóm lại có thể dịch là Dụ Kê = Dê Cụ.

3 Likes

Gồi sao? Anh kể nốt đi, ai mang mồi ra nhử ko kể nốt là con cún

2 Likes

Nội dung của Kinh của anh không Dụ, mà cảnh báo. Nên bản chất là Đuổi Gà đi cho nó chạy té tát.
Tình hình hiện tại tâm lý Gà vẫn đang lo sợ, cảnh giác. Truy Kê mới đúng ạ.
Đừng cãi với trình lớp 1 hôn cô giáo của em nếu anh qua đêm với cô giáo lớp 12 mà không được giải.

2 Likes

Hai bạn nữ, một bạn đi thi cho vui và một bạn là niềm kiêu hãnh của cô giáo dẫn đoàn.
Bạn thi cho vui được hạng nhì, bạn kiêu hãnh còn xếp hạng sau cả anh.
Đêm đến, khi kết quả có rồi…

3 Likes

Emil, c tin em đã hôn đc cô giáo từ lớp 1

1 Likes

cái đoạn này ông nào hí hửng đọc tiếp như em là y rằng trang sau bị xé đây này. :joy:

1 Likes

em cũng thích cách nghĩ của chị ! :innocent:

1 Likes

Anh là người đứng đá…, đứng đắn đàng hoàng nên nếu không tính những người bị anh hại thì hầu như anh không hại ai.

3 Likes

Lớp 1 thì hôn ai cũng đc á chị :))))

2 Likes

Anh là nạn nhân ở tất cả các cuộc tình đúng ko?

2 Likes

Dài quá :joy: anh lười đọc

2 Likes

Cảm ơn anh đã chia sẻ ạ🥰

4 Likes

Thôi cứ biết hết nước chấm là được anh ạ!

3 Likes

… đứa kiêu hãnh thì nằm khóc trong phòng. Đứa hạng nhì thì không có chỗ bung xoả niềm vui nên đi lang thang ngoài mưa. Vậy đó!
Vậy đó, hai đứa sau này đều học ĐH Ngoại thương. Mỗi đứa có hai đứa con rồi. Hú hồn… không có đứa nào giống anh.

3 Likes