💰 DCM - Tích phân!

Nitez anh và cả nhà. Em sang nhà c Doanh hóng chuyện tiếp đây, chưa đến h lên chuồng :joy::joy::joy:

3 Likes

Nhớ tụng hồi Truy Kê Kinh anh nhé. Độ cho Gà mau siêu! :innocent:

3 Likes

Chị em mình cũng họ Thích, nhưng mà Thích anh TYPN! :innocent:

3 Likes

Bạn nói rất hay , nhưng ko khẳng định bạn là gì. Xin lỗi bạn là bạn là ai , những tích xanh nào … tôi cũng biết lờ mờ , bạn ngồi nói phét bảo tài sản ko do tay mình làm nên thì mời bạn qua khu công nghiệp mê linh , cả khu họ biết tôi và dn của tôi. Tôi mời bạn cafe, tất cả tin về ck , thao túng trước tôi chơi như 1 sự trải nghiệm , và có máu cờ bạc thì ai cũng có nhưng số đó ko là gì quá lớn với tôi . Tôi viết vì thực tế gặp nhiều bạn nghe nguỵ quân tử mà khổ sở , hỏi trên này thằng nào lùa ko nguỵ quân tử. Tôi ko khẳng định nhưng tôi nói cho lính mới đề phòng
Hỏi những thằng lùa trên này 90% là tích xanh rồi mất tích đó
Giờ toàn bọn tay chân lởn vởn giữ nick đợi up lùa tiếp

1 Likes

Em khá mệt mỏi với bác rồi đó.
Em nói chung chung thôi chứ có chỉ đích danh bác không. Mà em cũng không reply những điều đó cho bác mà.
Bác có thật sự hiểu đặc điểm của cổ để lùa gà không?
Làm cách nào mà em đem KBC, PVS, DCM, VCG ra lùa gà được thiên hạ. Thiệt hết chỗ nói bác luôn. :sob:
Em reply lần cuối cho bác nha.
Không mất thời gian vô nghĩa với bác nữa.

5 Likes

Bác huỷ theo đuôi của e rồi mà , bác bản lĩnh sao lại mệt mỏi đc . Bác cứ phím ae , đc ăn ngã chịu giống e lúc trước.
Theo e thế là đủ, trả laii topic cho bác , ai lớn mà chả phải ngã , ko bao đồng đc

Chờ cú hích mạnh để hôm nay vượt 28.

7 Likes

Sẵn sàng chưa mọi người?

5 Likes

Ready?! Go!!! :)))

5 Likes

Chuẩn không?

4 Likes

Số dzách :star_struck:

5 Likes

Go to the moon. :rocket::rocket::rocket:

4 Likes

Phân lại bùng cháy rồi, chúc mừng ae nhé

5 Likes

ai nhanh tay bốc cớt bằng tay em:))

2 Likes

Tiền lớn đã nổ
Đi tới ba mươi
Ngày mai đang bắt đầu từ ngày hôm qua…
Ngày mai đang bắt đầu từ ngày hôm…kia.

3 Likes

Bắt tay nhau cái khum chị ang go la.

2 Likes

Có 1 chú chim sẻ bị lỡ tàu phân tại ga 27 ngày hôm kia… đang ngồi tiếc đứt cả ruột. @Chimsedinang

2 Likes

Chiều có giá đỏ có dám hốt không? Hay lúc đó lại hốt… hoảng?

3 Likes

A hứa nhá…e ít sợ lém :smile:

2 Likes

Khỏi rửa tay nhỉ cua, cùng bốc cả mà:)

2 Likes