💰 DCM - Tích phân!

Bác theo anh onlyu9 mua PTC bị đu đỉnh nên giờ nhìn đâu cũng thấy lùa gà à? :thinking:

3 Likes

Cảm ơn bác Long nhiều.
Em đã để ý đến vấn đề này cách đây vài tháng rồi. Nhưng theo em hiểu là hết khấu hao từ cuối quý 3.2023 nên từ quý 4.2023 là được giảm bớt chi phí khấu hao 300 tỷ/quý rồi chứ bác.

5 Likes

Cũng không biết phải thanh minh gì với bác nữa nhưng bác nói phải có dẫn chứng chứ phán khơi khơi vậy ai tin bác ơi!
Hàng em PR toàn hàng cơ bản từ VCG, PVS, KBC, ANV, DCM, SHS… lấy đâu ra hàng tào lao mà lùa gà bác nhỉ?
Người ta còn gợi ý em mua hàng nóng nữa mà em còn từ chối kìa.

6 Likes

Bác Snowman mua đáy bán đỉnh chuẩn quá, em cũng mua Phân trong cơn hoảng loạn hôm qua nhưng lại ko bắt dc đúng đáy :))

3 Likes

Hình ảnh của anh cũng không đẹp đẽ gì lắm đâu em. Có ai muốn vẽ rắn thêm chân thì cứ kệ họ.

4 Likes

Nếu dính PTC thì hơn cả nỗi đau mất tiền.
Mất niềm tin mới là điều mất mác lớn nhất trong thị trường này.

4 Likes

Kệ người ta muốn vẽ j thì vẽ, trong mắt tụi em anh luôn là số 1.

3 Likes

Thôi anh không muốn bị đưa lên đoạn đầu đài đâu. Mọi người có ăn có vui là anh thấy thoại mái nhất.

5 Likes

chê anh Tuyết thì ko xứng đáng được bốc …cớt chị ạ:))

2 Likes

Phân…
Anh chỉ nhắc mua vào. Mọi người chia tiền ra hợp lý để giá mua TB càng gần 27 càng tốt.

• Tin chia cổ tức sắp ra.
  • Giá phân đã đi qua đáy.
7 Likes

Anh nói kỳ quá, việc tụi e tín nhiệm a thì có j mà làm a bị đưa lên đoạn đầu đài?! Việc thắng thua lãi lỗ cũng là lẽ thường tình, ai bước chân vào ttck cũng phải xác định ko bao h có chuyện lúc nào cg có ăn nên ko phải lúc a đúng tụi e mới tín nhiệm còn sai thì quay lưng đâu :smile:

5 Likes

Ý anh là đừng để số 1 vô. Số khác đi em.

1 Likes

:rose:

1 Likes

Vậy số này nha: ∞ (vô cực) :)))))

kể từ hôm đó a ấy đã để nhiều người biết quá khứ của mình kkkk.

E chưa biết j thêm cả bác ui :sweat_smile:

1 Likes

Bác nói gì vậy. Thôi bác qua mà phân tích PtC đi. Bữa bác cũng vào chê VCG xong nhà em còn ăn nó được mấy vòng. Húp trọn cổ tức đó. Bớt chim đi bác. K vui vẻ xin mời bác đi pic khác.

4 Likes

CSV chạy lẹ như bị ma thổi đèn đuổi.

3 Likes

fan thày a7 mà, có khi cùng đội Thài

1 Likes

Bác comment vô thưởng vô phạt vậy là em hiểu đang nói em đó. :sob:

1 Likes