💰 DCM - Tích phân!

Vậy nữa hả em?
Anh mới biết vụ này luôn.

5 Likes

Con mắt thám tử của em :sweat_smile: hồi bé lạm Sherlock Holmes nhiều quá =))))

5 Likes

Mà a bỏ qua là tốt rồi. E ko quan tâm lắm ai nói j, e chỉ ngại a nghĩ nhiều :laughing:

5 Likes

Chim sợ cành cong. Trk only cho đu đỉnh ptc và các ảnh bánh vẽ của only đăng lên. Càng xuống càng trung bình giá :smiley: tiện bác Tuyết cho em hỏi nến NVL có phải nến invester k ạ

3 Likes

:smiley: trải qua f trên này nên nhờ 1 số bên biết các nick thế nào, tôi ko quá nghèo nên bị lùa ko quá ảnh hưởng nhưng tôi biết nhiều người rất khổ , còn nói về tiền mất cho chứng bị lùa trên này nó ko quá lớn với tôi để mọi người nghĩ bị sao , có điều lưu ý fo hay những người nghiện chứng , 1 bài đưa lên mà lắm đứa bưng bê rồi nói chuyện như vô tình , khách quan thì hãy cẩn thận .
Tôi nói với fo và những chứng sĩ nghiện nhìn bảng , rất lắm chiêu trò lùa .
Riêng con phân này cp lên hay xuống tôi ko biết , nhưng nhóm đi pr lùa hay cùng nhau thì tôi biết , còn mấy đồng chí bảo cay cú , hay lú do ck thì hoàn toàn ngược lại , muốn gặp tôi qua d29 trần thái tông tôi mời cafe giao lưu chứng cháo .

1 Likes

Có vẻ nhiệt huyết cạn kiệt , niềm tin vụn vỡ rồi chăng , đúng là con người thay đổi chỉ sau vài tháng , bẹn trước cũng hâm mộ khoai ghê phết nhẩy

3 Likes

Chuyên gia đào mộ :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

em ko đọc được nick kia nói gì nhưng thôi bỏ qua đi anh Siu, anh Tuyết ảnh cũng ko chấp rồi. Điều duy nhất em lo là anh Tuyết ảnh vì những comment kiểu này mà phiền lòng thôi chứ ảnh ko care nữa thì ổn rồi. Mình cũng chẳng cần quan tâm đến việc người đó có mất lòng tin hay ko :smiley:

4 Likes

Riêng bác Khoai đã chơi thì chơi sằng phẳng dám nghe dám chịu , phủi …,kể cả bác only có lùa cũng là dám nhận bài học. Nhưng họ ăn xong họ ko lên nữa, 1 số bậu sậu cứ lên bài thuê ăn tép ăn tôm cho lái là ko nên . Lịch sử thằng nào chả ngu xong mới khôn , lôi mấy bài viết cũ ra để chụp nó trẻ con , nói chung mức đề phòng với thông tin chia sẻ của các thành viên ở đây , ko nói gì đến cp . Bao nhà tan vì cái f này , ngồi đó mà nghe , hội nhóm thổi nhau để rồi cúng tiền cho lái

Thế lên f sinh hoạt thì phải làm thao cho zừa lồng😂. Khoai ăn thế vẫn khen ư, chả qua bị bóc phốt lên cũng ko lùa dc nữa . Bợn nói lên f ko mở pic phân tích phân tịt chả lẽ chém nhau ko à

2 Likes

Nghề bốc mộ có cái hay của nó mà, kìm hãm bớt mấy đứa hay nuốt lưỡi :tongue:

4 Likes

cuối tuần nghỉ ngơi mà nghe bác tâm sự thấy cảm thông quá. Bác Tuyết có tích xanh, chắc cũng là nhân vật có số má và uy tín nhất định đấy. Độ tin tưởng cao hơn những nick còn lại chỉ hô hào rồi xả hàng. Cá biệt có nhiều nick còn coi việc đó là sự nghiệp đi lùa gà lừa lọc của họ luôn, như thế đáng lên án.
Nên bước vào đầu tư vẫn nên có chính kiến của mình, tiền vào cũng chỉ có ngần đó thôi. Cuộc chơi rất khắc nghiệt, nên cũng đừng kỳ vọng dễ ăn của thiên hạ.

4 Likes

Tại sao bạn bị lùa gà?
Có thể nhiều người tìm thấy dấu hiệu của mình trong 10 điều sau đây:

• Đầu tiên, bạn tự biến mình thành con gà. Hết sức đau lòng nhưng đó là sự thật.
  • Thứ hai, lòng tham của bạn quá lớn đã lấn áp hoàn toàn sự tỉnh táo.
  • Thứ ba, bạn lười biếng học hỏi và đọc thông tin nên thích nghe một chiều từ một người nói.
  • Thứ tư, bạn là tuýp người thích thần tượng người khác, dễ dàng bị vẻ hào nhoáng của nét bên ngoài mà biến thành người trong mộng.
  • Thứ năm, bạn là người thiếu tự tin nhưng lại bảo thủ. Nghĩa là mình thường không chắc lắm về vấn đề gì đó nhưng một khi đã tin rồi thì bán mạng cũng tin.
  • Thứ sáu, bạn là người có đầu óc khá đơn giản và dễ tin người.
  • Thứ bảy, bạn là người lương thiện vì ngay cả khi bị lừa vẫn muốn bảo vệ cho người lừa mình theo một cách nào đó.
  • Thứ tám, bạn là người khá bận rộn trong việc nên thường không dùng nhiều thời gian để suy nghĩ vấn đề một cách thấu đáo.
  • Thứ chín, bạn không phải là người tạo ra phần lớn tiền mà bạn đang sở hữu. Người có thể tạo ra tiền từ đôi tay của mình, không dễ đặt cược tiền vào tay người khác.
  • Cuối cùng, định mệnh của bạn là người kém may mắn khi gặp ngay những kẻ chuyên săn gà. Cái này thiên ý. Miễn bàn.
9 Likes

:smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

4 Likes

Vụ gì mà chảy máu mũi vậy em?
Hình như chảy nước mũi mới đúng.

2 Likes

Dạ anh nói dđúng quá e thầy mình trước đây ngu quá :grinning:

3 Likes

Phật pháp có câu “kiến tánh thành Phật”.
Ngay khi biết ngu ngơ là mình đã không còn ngu ngơ nữa.

5 Likes

Ai chẳng từng là gà :joy:

3 Likes

Nhẹ nhàng mà thấm thía anh ơi :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Ý kiến của bác TYPN nên lưu truyền cái này để mọi người học hỏi.
Bố em dạy trên thị trường cũng tồn tại 3 loại DN: 1 loại luôn mở rộng SXKD, hướng đến tăng trưởng doanh thu, lợi nhuận, cổ tức tiền mặt,…
Họ có bộ máy nhân sự hoàn hảo, có bộ quy tắc ứng xử với cổ đông chuẩn mực.
1 loại là các DN kí sinh, nhiều chiêu trò, tiểu xảo,… không bao giờ nên tin.
Cả 2 loại này đều không nên bỏ tiền, loại sau chắc chắn mất tiền, loại đầu không có rủi ro, nhưng cũng chẳng sinh lợi nhanh.
Chỉ nên bỏ tiền vào loại thứ DN thứ 3.

2 Likes