DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Xin hỏi các bác, chốt lại QBS còn giữ DdV không hay bán rồi? Mình cảm ơn

Bác cũng v nhé, Hòa cuối tuần được coi CR7

A e mình để lái làm việc, giờ kê cao gối ngủ,khi nào các a bảo thoát thì mình bán.

TGG chi hơn 180 tỷ đồng để trở thành cổ đông lớn của DDV

Trong phiên 10/09, CTCP Louis Capital (HOSE: TGG) đã gom thành công 7.35 triệu cp của CTCP DAP - VINACHEM (UPCoM: DDV), theo đó trở thành cổ đông lớn của DDV với tỷ lệ 5.03%.

Cũng trong phiên 10/09, thị trường ghi nhận khối lượng giao dịch thỏa thuận cổ phiếu DDV đúng bằng số cổ phiếu TGG mua vào với tổng giá trị hơn 180 tỷ đồng.

https://vietstock.vn/2021/09/tgg-chi-hon-180-ty-dong-de-tro-thanh-co-dong-lon-cua-ddv-739-892626.htm

Hết đồn a mượt nhé. A mượt sao mà dc như vậy . Phải là bác Nhân louis. Vào con nào cũng tăng khủng

Việc hữu hay không giữ giờ kho biết lắm vì nội bô trao tay , cầm hộ nhiều . Nhưng mà nghi QBS cách chạy này hơi giống TGG và BII

1 Likes

DDV vậy thì vãi

1 Likes

thoát gì bác, anh Nhân nói anh mua ddv để thâu tóm chứ có lướt sóng cp đâu mà bán

khâu hiệu anh Nhân là mua và ko bán nên mấy cp họ Louis nó cứ cạn thanh khoan từ từ nên tăng mạnh là dễ hiêu mà

sóng em này lớn thật sự

DDV lại tiếp tục đi tìm những đỉnh cao mới rồi bác nhỉ :))

1 Likes

Nắm mới có 5%, a đó mà thâu tóm thì chỉ có đạp xuống, nên theo tôi cty này mua để lướt, a e cứ yên tâm giữ cp chờ trên đỉnh hãy bán. Hy vọng kéo như con Vmd để a e ấm no.

1 Likes

Tuần sau DDV tiếp tục bứt phá

Chưa chắc bác ơi :grinning:

Con số dư mua đang từ 6xxk lên 3tr cổ… Tiết cung cực mạnh :3

Chúc mừng các bác đã nắm em này tới giờ phút này <3

2 Likes

DDV lại tím rồi. Chúc mừng cả nhà vẫn vững vàng ngồi trên thuyền :slight_smile:

4 Likes

Mong các bác vững vàng với em nó nhé. e Nghĩ là sẽ có lúc em nó đổ đèo để lên tới vùng đất mới đó =)))

Chỉ mong e ý lượn nhè nhẹ cho đỡ chóng mặt thôi

1 Likes

Đưa tay đầy nèo, mãi bên dê bác nhéeeeee

1 Likes