Đề nghị các cơ quan chức năng vào cuộc thanh tra gấp!

TT đã xấu thì chỉ cần 1 cọng rơm cháy cũng sập

1 Likes

bác làm mẫu đơn đi, ae theo bác lần này. TT huy động vốn con mẹ gì mà thanh khoản phái sinh gấp 3 lần tổng 3 sàn, rồi các doanh nghiệp ddc lợi gì ko

3 Likes

Mong cơ quan chức năng vào cuộc và làm minh bạch để nâng hạng thị trường a

1 Likes

Ngồi trong nhà còn tèo nữa là, bi ơi đừng sợ. Sợ quá rồi thì không sợ nữa.

2 Likes

Con kiến mà kiện củ khoai

giờ các bác sẽ dọa công bố thông tin tự doanh 2 tháng qua :))) các CTCK sẽ bù đắp và hứa sẽ hợp tác cùng UBCK nâng hạng, chính thức thị trường đi lên :smiley:

2 Likes

Haha tính giá bình quân 30 phút cuối của ngày đáo hạn thì chả có ý nghĩa gì. Họ vần thao túng được trong 30 phút cuối, phải kiến nghị tính giá

2 Likes

bình quân cả phiên. Đúng là quản lý nửa vời

2 Likes

Quá hay bác Bình Thủy…ủng hộ thị trường trong sạch, dẹp PS, ATC đi…:+1::+1::handshake::handshake:

2 Likes

5 Likes

tính giá 30 phút thì quá dễ để thao túng, chỉ cần mang hàng 1 mã trong VN30 ra táng, nếu đã muốn làm thì phải tính giá trung bình của cả phiên. UBCK đang chỉ muốn xoa dịu ndt thì phải.

2 Likes

Cảm ơn bác cả em hy vọng sẽ đến tai UBCKNN. để người đầu tư vào doanh nghiệp cùng doanh nghiêp phát triển. Chứ không thị trường chứng khoán lại là sòng bạc lớn với những con bạc đang và đang khác máu của đồng loại.

2 Likes

Mày làm sao thế,hay mày cùng đồng bọn với lũ phá nát TT

2 Likes

Kiến cũng kiện
Chú short hả

2 Likes

Mày đang bị chọc đúng nọc hả

2 Likes

Đệch. Giảm bình thường thì ko nói, đằng này nó có sự thao túng của nhà tạo lập ps làm ảnh hưởng lớn đên tt ck cơ sở thì nđt mới lên tiếng. M nói bảo lúc tt tăng sao ko kiến nghị thì ngu đéo hiểu j.

3 Likes

Jean từ lúc bị khóa TK, giờ lại nói luyên thuyên nhiều.
A7 bảo đầu tư có 2 dạng sau cùng

1. Là thành công
  2. Là thần kinh
    Jean loại 2 rồi
2 Likes

2 Likes

TT tăng thì kiếm tiền trên CS nên tiền có ai vào PS. Khi CP siết BĐS, chiến tranh, Mỹ tăng LS thì đục nước béo cò đáng ra TTCK chỉ giảm 1 thì Short ps nó làm méo mó TTCK giảm sốc không thể tưởng tượng nổi. UBCK cần có biện pháp không nhà đầu tư chân chính sẽ hoảng loan, TT sao nâng hạng được vì nó đang bị phá hoại. Haha

1 Likes

Có thằng như mày tt mới sập

2 Likes