Đề nghị thanh tra xem tự doanh CK VPS ôm bao nhiêu HĐ short...vỡ mồm ngay

Lên thớt

Up

Cùng nhau tẩy chay VPS

1 Likes

up

Thanh khoản cơ sở giảm sút trong khi thanh khoản PS cao. Đúng lúc đó VPS liên tục cảnh báo lỗ và gợi ý đánh PS. Đề nghị làm rõ nghi vấn VPS định hướng lùa gà

1 Likes

Nó lùa công khai, lùa thật chứ còn nghi cái j nữa.

3 Likes

Ối giời ơi lùa gà công khai. Nhà nước chủ trương nâng hạng thị trường mà cty CK lùa gà công khai. Giời ơi là giời

1 Likes

Cái này mình bị thiếu thông tin. Đọc thấy nhiều nơi nói. Cơ mà nếu thật như thế thì loạn quá

1 Likes

Nó sai nhiều lắm…nhất là quả cho rút âm tiền short PS…tạo ra làn sóng bán tháo khủng khiếp trên TT PS…

2 Likes

Tẩy chay VPS

1 Likes

Bỏ mẹ rồi, mình dùng VPS có khi phốt oan. Nếu vụ này được xác nhận VPS ăn bẩn thì tẩy chay VPS ngay

1 Likes

Mình mới mở TK VPS nhưng chưa nạp tiền, giờ nhân vụ này xóa APP VPS luôn

1 Likes

Chỉ cần thanh tra một nhát này là ra ngay…

1 Likes

Thật sự quá bức xúc cho những NDT chân chính, cả đời chỉ mua CP tích sản chưa một lần mua bán PS giờ chúng nó short PS lẫn cơ sở để hút máu NDT làm tổn thương nền KT VN…tẩy chay VPS

1 Likes

Trước có mấy cuộc điện thoại kêu mở tk VPS. Giờ thì thôi, mình cũng chạ quan tâm mở mẽo gì bên đó nữa
À mà lq méo đến clip của thánh chỉ báo ngược này ko ae

1 Likes

đú fame thôi, dù sao thì cũng cho hắn 1 like vì đã đú đúng trend thay vì đi ngược =)))

2 Likes

Anh em AVHs đâu rồi??? tụi nó short PS làm I đê xê của anh em bị vạ lây á… ko thì ae đã đi siêu xe ở biệt phủ, bú ghẹ múp hết rồi…

2 Likes

Lên tiếng đi anh em ơi

Vả mỡ mõm tụi Vê pê ét đi, cả 1 phường bát nháo. bát nháo nhất cái chợ này.

1 Likes

Tẩy chay vps! Đả đảo cò chứng bất nhân!!

3 Likes