Đến lúc rồi đấy: DIG, NHA, L14, HPG!

, , ,

Bds cũng đi hết, ra bớt r, nản r

1 Likes

Giờ đã biết bđs lái chính là ai chưa kkk phân tích, phân teo vẫn đặng thị tèo hết nhá

1 Likes

Chết hết. Ko có ngoại lệ

nhận lệnh minh chủ

Lúc ae sợ tái mặt. Tan cửa nát nhà.
Thì đáy quanh đây.

Chuẩn. Sự thành công chỉ đến với người đủ kinh nghiệm, lỳ lợm, bản lĩnh và có lý trí.

Đối với tôi học đc gì từ ai, tôi cũng biết ơn người đó. Thắng thua do mình mà thôi.

2 Likes

Thầy mà ông chủ tút nói không phải thầy ông nội A7 của cậu, mà là Minh Trần ở thanh hóa

Chờ đợi :+1::fire::heart: xem kịch hay

1 Likes

Tóm lại mai mày sẽ đặt mau bao nhiêu cp

Quang cái ccc. Đm nhà mày. Ae tái mặt từ 9x 8x 7x 6x 5x 4x 3x 2x rồi. Lúc loz nào cũng hô đáy. Tóm lại là mày múc chưa, mua được bn cp show lên xem nào hay mõm.

mai âm thầm múc ato thôi

3 mã bđs này bị hiệu ứng domino nên giảm sâu.
Đáng lẽ phải bật từ t2 rồi.
Tôi nghĩ bđs vào sóng hồi luôn rồi, có thể hold đến hết năm
Bác nghĩ sao?

1 Likes

Thị trường vẫn còn rung lắc nhưng đáy quanh đây, sáng qua chính phủ mới họp và sắp tới UBCK đưa ra giải pháp hạn chế đối với phái sinh. Xét cho cùng thì doanh nghiệp bất động sản từ đầu năm đến giờ có khó khăn, nhưng không đến mức cổ phiếu chia gần 15 lần. Việc bị bán quá đà do margin đó là cơ hội của những nhà đầu tư thông minh mua nắm giữ trung và dài hạn sẽ thắng lớn

2 Likes

Múc rồi. Hôm qua có múc 100k. Giá thơm quá.
Vậy giá mình mua lại chiếm ưu thế ah.
Giá này là múc.
Bạn mút thêm chưa. Đừng để mình chậm chân.

Thông tin hạn chế phái sinh là đúng ko bác?
Nếu vậy thì tốt quá, đỡ làm méo mó bên cơ sở

Công nhận giá nhà đất hà nội, hồ chí minh. Năm nay tăng kinh thật. Nguồn cung khan hiếm.

L14 quý 3 ra KQKD liệu có bay vốn điều lệ ko ta… Nhìn CEO DIG vậy thì L14 nát lắm…