DID - Phú Long Tân + Phát Hành Thêm

DID hưởng giá đất tăng bằng lần : gần sân bay long thành , sát vách thủ thiêm , đường vành đai 3 , cách hcm 30p di chuyển !!! Siêu cổ did , viên kim cương chưa được phơi bày

Kim cương đang giấu trong cát, ai đi trước thiên hạ người đó giàu.

did trước sau gì cũng qua giai đoạn như scr , ldg phi lên 17 18 rồi 2x cuối năm 4x Như 1 dig thứ 2

DID đang giai đoạn 1 chuẩn bị tiền làm dự án, rất mơ hồ nhưng chỉ biết rằng: “Mua được là giàu”

nhưng mã mơ hồ , nghi ngờ này nó lên trong tĩnh lặng . đến khi được lan truyền giá nó sẽ là 2x . khi cả diễn đàn chú ý đến khi đó giá của did sẽ là 5x 1 cổ ! liệu trong tương lai , did có ý định mở rộng thêm quỹ đất để trú ẩn không bác

Chắc chắn có, làm xong dự án Phú Long Tân có tiền lại thâu tóm thêm quỹ đất

Nếu DID miếng đất thật 1 tỉ USD thì mua giá này rẻ hơn 100 lần theo lời A7

nếu muốn mở rộng tài sản , DID nên vay thêm tiền , tăng vốn để thâu tóm các quỹ đất . để từ 2025 sẽ không sợ hết tài sản ! vì đất có giới hạn , GPD thì tăng , việc khan hiếm đất rất quan trọng . Giá đất hàng năm tăng bằng lần thì bank thép nào chịu nổi haha

Giờ trước mắt công ty đang pht để trả nợ, trả nợ xong lại có dư địa vay để thâu tóm quỹ đất. Lãnh đạo đang làm 1 nửa rồi.

42ha phú long tân giá vốn bao nhiêu vậy . có phải 160 tỉ không bác

Cty mới đền bù được 8,92 ha hết 22 tỉ, tính ra khoảng 250k/m2. Bác tính lại xem đúng không.

2 Likes

em tính ra có 250k/m2 thôi . Thật là rẻ . từ giờ đến năm 2025 sân bay long thành , đường vành đai 3 , và dự án khu đô thị Long Tân của DIG xong thì đúng là giá đất DID tăng vài trăm lần là ít .

2 Likes

Pick ít khách quá

Cơ hội càng mù mờ càng có khả năng tăng giá cao

1 Likes

vấn đề ở chỗ có đền bù thêm đc ko ? :smiley: nhìn phát hành thêm chủ yếu để trả nợ và đảo nợ, phương án cho dự án ko thấy nói đến. về tái sản thì cũng đc các bác ạ :smiley:

H đang giá 13 vào PHT nữa giá chia ra đợi sau đợt PHT thì xem thế nào bác ơi

tuần sau did chắc chạm 15 16 các bác ạ ^^!!!

1 Likes

Mai ae đẩy nhẹ qua cục 15 là bay thôi, DID giá này rẻ hơn 10 lần

Thông tin về thời gian họp cổ đông của DID
http://www.fpts.com.vn/FileStore2/File/CBTT/2022/03/23/3659_NQHDQT_ve_NDKCC_chot_DSCD_tham_du_DHCD_signed.pdf

Phân tích về DID dễ hiểu: CỔ PHIẾU DID: SỞ HỮU 42 HECTA ĐẤT LONG TÂN VỚI VỐN HÓA CHỈ 173 TỶ ĐỒNG - YouTube