Điểm hẹn 2024

Thằng ngáo hô mua vàng thì VNI bay cao

Cứ từ từ đã bác. Đi đâu mà vội. Giờ tới Tết kiếm bánh chưng nhân thịt đã. Còn bùng nổ tính sau. Tăng trong nghi ngờ mới bền vững bác à.

Thằng ngáo năm ngoái hô thiến đúng bẹn

Chào mừng bác Sống đã quay trở lại ạ. Em còn nguyên serie cảnh báo của bác từ 15xx. H đọc lại thấy mọi thứ đúng đắn quá.

1 Likes

Vàng lên đỉnh lại hô mua vàng :smiley:

đọc kỹ lại đi. có cảnh báo vùng đỉnh ngắn hạn của vàng đấy.
Còn dài hạn nó sẽ lại lên.

1 Likes

đoạn 911 thực sự là call mg rất nhiều tk to nhưng là cơ hội cho người cầm tiền nhỉ @khigias

2 Likes

Éo hiểu gì về ck thì bớt ■■■ lại cho mọi người được nhờ!

Gắt vãi nhồi thế bro.

1 Likes

Chỉ báo đáy chuẩn quá. Vậy cũng hiện hồn hô hào cho nhục!

@Vuichoigiaitri thằng cu jean vẫn tạo clone đi phá topic phiền mài rọ mồm nó lại cái :)))

Thị trường nó phải có người bán người mua thế nó mới là cái chợ, riêng tôi thì bro sống đã là cao thủ đấy. Đi theo lão đấy ăn to hay không đíu biết nhưng sống cái đã. Hình như bro theo bro 7 nổ thì phải, theo 7 nổ thì khét lẹt hơn, nhưng giờ câm mõ m rồi.

1 Likes

Dạng quặt quẹo thì chỉ mong “sống cái đã” :smiley:

1 Likes

hoàn toàn cái tết có thịt thì thoải mái. Sau tết tính tiếp với VNI

2 Likes

Tỉ phú số 1 cũng phải ăn tết như ai thôi, vùng này đẹp

2 Likes

Cám ơn bác Sống đã chia sẻ với anh em! Em giờ mới bắt đầu có kế hoạch phân bổ 1 phần vào vàng. Nếu mua vàng vật lý thì theo bác nên mua vàng của bên nào ạ? Em có tìm hiểu thì mọi người có hay mua vàng nhẫn thì phải ạ!

Thời điểm này có lẽ vào nhịp chỉnh ngắn hạn. Nên chờ thêm 1 thời gian tích lũy lại
Vàng miếng SJC độc quyền nhà nước nên chênh 2 đầu quá lớn.
Vàng nhẫn thì biến động giá 2 đầu thấp hơn nhưng ngược lại giao dịch khó hơn khi thường phải bán ở đại lý của hãng tạo ra vàng.

3 Likes

Có nghĩa là “tham sống sợ chết” phải k bác?
VNI tăng từ đáy đc 100đ k biết @Songda có tí hàng nào chưa mà vào xui mua vàng khi nó vào nhịp chỉnh!

Cá nhân mình thấy vàng tầm này chưa chạy được. Anh em chốt rồi không nên vào lại. Sẽ có giá thấp hơn cho anh em. Cầm đèn chạy trước ô tô là tâm thế của bọn muốn tự sát.

1 Likes

Vâng em cám ơn bác ạ. Em tìm hiểu dần thôi ạ chứ chưa định mua vào ngay. Để xem thế nào ạ!