Điều gì còn lại trong năm 2022!

hình ảnh

1 Likes

Các bạn chán hết chưa???

1 Likes

Ấm áp

1 Likes

4 mã đều bật tốt

1 Likes

Idi ngon nhỉ😂 ae lô 12,x kéo bán dần nhé

1 Likes

cảm ơn bạn

1 Likes

Cảm ơn chú chứ :joy: t 7x

2 Likes

Ổn các bạn nhé. Đạp mạnh ta mới gom lại

2 Likes

Cập nhật nhanh: vni>vn30: tín hiệu ổn, nó phải thế mới đúng lý thuyết😂. Về điểm số: 1020+_10 xem xét, đoạn này mua mới bình tĩnh. Quan sát kỹ các bạn ạ

2 Likes

Kịch bản tổng quát như trang 1. (Đang đúng vs kịch bản 1- dù phiên hồi k dc đủ T)

1 Likes

Chào các bạn! Mua mới vẫn rất rủi ro trong ngắn hạn. Vs ai thích gom dần cho 1-2-3 năm tới hoặc đi vốn khéo léo. Gom dần khi 100o+_10 nhé

2 Likes

Các ngành chơi dc vẫn như cũ: 3 bộ giáp công: thuỷ sản nang lượng (điện) bán lẻ; chứng “VCI”

2 Likes

E theo anh hôm kia cũng phải hạ bớt và chốt lãi (2%) cũng bán. Nhịp hồi yếu quá a ạ

Hiện tại. Cái biến số k dự báo dc còn nhiều, kết hợp việc rất nhiều rô nhỏ lẻ hô mua khi dưới 1000??? Đây là điều mấy hnay Tôi suy nghĩ để dự báo xác suất vùng mua mới được là ăn nhịp hồi sẽ là vùng nào?
Đoạn nay xương cho ae T+

2 Likes

Các bạn chú ý những mã mình cầm mà phiên 1-6/10 nó chững đà giảm, nến xanh đỏ đan xen. Và sau tuột dốc… nguy hiểm đấy. K đùa dc đoạn này đâu. Ở tt giá xuống: giảm còn giảm nữa. Đến Fn lâu năm thấy chán nản hẳn rồi mới thấy ánh sáng le lói. Đến lúc ta cũng phải nhìn Mỹ và các nước lớn nhiều hơn rồi đó. K còn thời 2020-2021 nữa Bi ơi✅

3 Likes

Và khi ai cũng chán nản, đáy 1-2-3… lộ diện. Mua mới cũng k sợ muộn. FN hơn F0 ở chỗ: sợ vãi đái, vãi tè nhưng tay họ lại ấn: BUY. Đó gọi là "thực chiến " @Hoanghontim2011 đúng k muội🤩

3 Likes

E cảm ơn anh chị Tím nhìu nhìu

2 Likes

Ngay lúc nay. Phương án an toàn nhất là quan sát các nhịp rũ mạnh trong phiên và sau 14g20 mới ra qđ có nên vào ăn hồi k. Dự báo của tôi là tầm chiều ổn ta mua ít . Mấy mã đánh đấm CEO DIG có sàn ai liều có thể xem xét

1 Likes

"K đùa dc đâu":slightly_smiling_face:

2 Likes

Các bạn cóng hết chưa, chạy hết chưa? Để t vào

2 Likes