Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

Mình mới post bài được bình thường rồi. Cám ơn các mod!

1 Likes

@suzy @superModerator cho mình hỏi sao mình không post bài được mà phải đợi duyệt ? Xin cảm ơn.

Team Mod đã giải đáp thắc mắc của bạn trong phần tin nhắn riêng bạn nhé

bài viết bị gì mà bị ẩn hay không duyệt vậy các ad

Team Mod đã giải đáp thắc mắc của bạn trong phần tin nhắn riêng bạn nhé

Kính đề nghị @SuperModerator khoá giúp mình Píc này vì các thông tin đã cũ không còn phù hợp. Đã có píc khác cập nhập thông tin để thay thế

Trân trọng cám ơn bạn nhé.

Khi nào thì được hết dòng thành viên mới vậy mod? :smiley:

Thưa @SuperModerator, tôi khiếu nại về trường hợp bị tạm khóa nick Kyanh

Các vi phạm thành viên đã được gửi tới hòm thư trả lời.

Chi tiết quá. Thanks ad

Bác Mod ơi, cho em hỏi chút là các bài đăng mình có thể đính kèm link youtube không ạ?

Thank Ad

Được kèm link bạn nhé, tuy nhiên bạn vui lòng diễn giải tóm tắt thêm nội dung để các thành viên tham khảo nắm thông tin nổi bật trước khi xem clip để hạn chế việc spam link đơn thuần nhé

1 Likes

Suzy mở thằng em @Nguyen Huu Khai nó phi gió.chiện cũ.nóng giận bỏ đi.chấp dì?kkk. :laughing:

có mấy tay khai đao.dd mới đông.vui.được.bọn Gà ôm tiền gtk tất dòi.vắng ngắt. :laughing:

Mình lập 1 topic mới mà lý do gì sao mãi không duyệt → không duyệt có lý do vì sao ko duyệt ko ạ .

BQT đã note rất rõ : “Không thuộc về nơi này”

Chào bạn, bài viết của bạn không đạt tiêu chuẩn đăng trên cộng đồng vì quá ngắn.Bạn theo dõi những topic khác của các thành viên trên diễn đàn thì thấy họ sẽ có các phân tích, thảo luận để cộng đồng có thông tin, góc nhìn tham khảo. Do vậy, để bài được đăng và không bị xoá thì bạn khắc phục các lỗi như trên nhé!

1 Likes

Mod & em @Suzy cho hỏi hôm qua nay mình viết bình tiếp bình thường vài pic của mình mà BỊ CHẶN không cho đăng bảo chờ kiểm duyệt!

Không hiểu sao tình trạng này bị lập đi lập lại dù mình thỉnh thoảng mới bình vài câu thôi.

Nhờ các mod xem dùm. Cám ơn & chúc các mod một ngày vui vẻ.

Chào bạn, Mod có kiểm tra thì thấy rằng trong hôm qua và nay bạn có đăng 1 bình luận cách đây vài phút và từ khoá “room” trong bình luận của mình nên phải chờ kiểm duyệt trước khi đăng. Để những bài đăng hay bình luận không phải chờ kiểm duyệt bạn cần tránh các từ khoá như : room, za.lo, te.le nhé

2 Likes