Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

EM ĐỒNG ý với bác cả 2 chân và 2 tay…chơi mà sợ thì ở nhà với vợ… :sweat_smile:

6 Likes

@ Suzy.em xin có ý kiến…em thấy cần bổ sung chức năng loan tin trên F247…Điều này rất cần thiết …

6 Likes

@suzy @AdminF247 tôi bị khoá nick với lý do “ ở sai chỗ” cho tôi hỏi vì sao vậy?

Đợt này khách đông kinh lâu lâu nghẽn chút bác mod ạ

a cứ post e xem nào

Mod cho hỏi muốn đăng ký khóa học ck online của diễn đàn sắp mở thì làm ntn vậy?

bạn đọc thông tin ở đâu vậy? diễn đàn không tổ chức khoá học ck online nào bạn nhé.

Đề nghị nâng cấp thôi các bác ợi.Sau này thu hút 20-30k thành viên thì ko tải nổi

chức năng folow bấm vào đâu ạ

ad cho hỏi trong diễn đàn này topic nào là của thầy A7 ạ

bác follow nick @Sieucophieu12345 để đọc topic của bác A7 đây bác ơi , nick chính có ảnh đại diện của bác ấy hiện chưa mở lại :joy:

1 Likes

Đã là diễn đàn thì phải có tranh luận, nên @MOD cứ cho chửi nhau tí mới vui, cấm lôi hình ảnh, tên tuổi, gia đình hay địa chỉ thật của nhau ra bêu xấu là được.

1 Likes

Ăn to quá à ;))

@Mod nên thay đổi giao diện cho đỡ màu mè hơn được không. F247 rất hay nhưng giao diện màu mè thiếu thiện cảm quá.

cho mình hỏi các huy hiệu thành viên mới, trung thủ, cao thủ,… là có dựa vào tuổi đời của tài khoản hay số lượt like hay gì thế ạ? :smiley:

Số bài viết đóng góp bác

vâng, cảm ơn bác ạ :smiley:

chào ban quản trị, mình nghĩ ngoài tính năng thả tim bài viết, nên bổ sung thêm haha, dislike,… để thú vị hơn

1 Likes

Sẽ có nhé bạn

4 Likes

kk, cảm ơn ban quản trị :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes