Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

Toàn quân đoàn a7 chửi nhau thôi chứ có ai chửi đâu

Admin/ Mods vẫn xử lý hàng ngày bạn nhé. Để hỗ trợ BQT mn nếu thấy các trường hợp chửi bới thì report để giải quyết nhanh hơn.

1 Likes

Làm sao để thấy đc nội dung của bạn gì đó ở trên mà @Suzy trả lời?

1 Likes

bạn chỉ cần click vào hình mũi tên bên cạnh ava của người bạn trả lời là thấy được nội dung nhé.
Screen Shot 2022-01-18 at 8.41.49 PM

2 Likes

Xong rồi quay về nội dung cũ thì làm thế nào bạn? Nhiều khi nó ở rất xa tìm hoài không thấy luôn.

1 Likes

Các icon mũi tên đi cùng với avatar đều có ý nghĩa về hướng sử dụng như sau:

• Mũi tên bên góc trái của avatar: để bạn xem xanh nội dung comment mà bạn phản hồi
  • Mũi tên bên phải hướng lên của avatar: để bạn xem nội dung chi tiết comment mà bạn phản hồi ở đúng số thứ tự trên trang

• Để quay về nội dung trước đó mà bạn đang comment: chỉ cần click vào số người trả lời comment đó, chọn mũi tên bên phải hướng xuống của avatar. Thao tác như vậy là bạn sẽ trở về nội dung comment của bạn theo đúng STT mà không cần phải kéo xuống.

2 Likes

Trên iphone nhìn không thấy.
Cũng phức tạp thiệt đó.
Thôi cũng thank mod.

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

chuẩn

đồng ý kiến nghị này. Hiện tại việc dùng các phương pháp truyền tin như loa phường, mở f247 ra đã thấy chiếm sóng, khi các nick khác comment thì chửi bới, gây chia rẽ và tạo văn hoá kích động chửi bới không lành mạnh,… thực chất đã vi phạm thuần phong mỹ tục của VN, ảnh hưởng đến văn hoá đầu tư nói chung. Chưa kể đã có những nghiên cứu cho thấy nếu ở trong môi trường bị kích động media như vậy các nhà đầu tư F0 dễ bị theo cảm tính mà có quyết định sai lầm, còn các nhà đầu tư Fn thì lại không có thông tin và không có cơ hội chia sẻ kinh nghiệm.
Mod cần chấn chỉnh việc này ngay theo đúng trách nhiệm của mình.

3 Likes

Xjn chào ban quản trị,
Đây là lần thứ 2 mình phản ánh về việc bài viết của mình ko thấy xuất hiện trên mục " Mới " , do vậy bài bị trôi rất nhanh khi chỉ xuất hiện ở mục mới nhất. Khá nhiều bạn thắc mắc sao mình đăng bài mà họ ko thấy để đọc. :joy:
Mình ko rõ là vì lý do gì hay mình vi phạm quy định gì của F247 không?
Vì mình cũng mới tham gia nên nếu mình vi phạm quy định gì cụ thể thì xin vui lòng cho mình biết để sửa. Nếu mình ko có vi phạm gì thì xin vui lòng tiếp nhận phản ánh này và giải quyết giúp mình. :relaxed:
Vì mình ko biết ai, chỉ biết @SuperModerator@Suzy nên xjn đc mạn phép Tag 2 bạn vào. Hi vọng BQT giải quyết thoả đáng để mình có thể yên tâm đóng góp và giao lưu học hỏi trong diễn đàn trên khuôn khổ " TUÂN THỦ CÁC QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH CỦA DIỄN ĐÀN!

Đây là hình ảnh mục " Mới nhất " :point_up_2:

Đây là hình ảnh mục " Mớii" :point_up_2:

HOÀN TOÀN KO XUẤT HIỆN Ở MỤC MỚI " TƯƠNG TÁC KO TỚI ĐC NGƯỜI ĐỌC " VÀ ĐÂY KO PHẢI LẦN ĐẦU VIỆC NÀY XẢY RA …

• Rất mong nhận đc sự phản hồi của BQT
    TRÂN TRỌNG
  • Andjku
4 Likes

Xin chào bác,
Suzy kiểm tra vẫn thấy bài của bác trong mục Mới, và bác cũng không vi phạm quy định của diễn đàn nên không bị hạn chế bất cứ hoạt động nào.
Để bác nhìn rõ hơn thì Suzy gửi bác clip record màn hình điện thoại để thấy được bài của bác vẫn ở mục Mới nhất tại link này

3 Likes

Cám ơn bạn. BQT ghi nhận các ý kiến đóng góp của mn & sẽ tăng cường xử lý các thành phần chửi bậy hay vi phạm nội quy diễn đàn.

3 Likes

Vâng, Cám ơn Mod đã phản hồi

4 Likes

Kính nhờ Mod @Suzy
Khoá dúp A tất cả các Topic
Xin tks em
Chúc em skhp

2 Likes

thành viên gạo cội mà hỏi kỳ zậy trời.

1 Likes

Sao tag tên được chỉ em với bác.

mong Mod khắc phục tình trạng chậm thông báo với văng tài khoản, hôm nào lượt đăng nhập nhiều là bị đá ra luôn, đợi một hồi lâu mới vào lại được ấy. Với ra thêm nhiều biểu cảm như haha, buồn, phẫn nộ,…cho diễn đàn sinh động

1 Likes

Admin @AdminF247 ơi em muốn xác minh Tích Xanh em cần những thông tin gì ạ và inbox cho ai ạ

Bộ phận kỹ thuật đang xử lý vấn đề này rồi bạn nhé. Cám ơn bạn đã phản hồi.

1 Likes