Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

Thành viên này liên tục dùng từ ngữ thô tục, gây chia rẻ cộng đồng. Mong các Mod xử lý ạ
@Suzy

3 Likes

:grinning_face_with_smiling_eyes: bao nhiêu mã bds sàn nhưng ko chửi chỉ tập trung chửi a7 , thì ắc là í đồ ko tốt

1 Likes

Ý kiến Hay đấy ,

Mod đã khoá nick này r nhé!

3 Likes

Cảm ơn mod nhé

Một cái diễn đàn lớn mà các thành viên thi nhau lập pic để chửi nhau, thóa mạ nhau, làm mất đi tôn chỉ, mục đích của diễn đàn. Các admin cần phải có biện pháp để làm trong sạch diễn đàn.

1 Likes

Mong các Mod có thể xem xét cập nhật thêm tính năng: Người dùng bị bỏ qua không thể xem chủ đề và bình luận của người đã chặn họ.

Hiện tại, khi bỏ qua một tài khoản nào đó thì người đó vẫn có thể xem được các bài viết của người kia. Vậy nên tranh cãi cứ tiếp tục nổ ra giữa các bên. Rất mong BQT xem xét bổ sung tính năng cần thiết này trong tương lai.

@Suzy @SuperModerator @AdminF247

1 Likes

Các topic lập ra để chửi bới một cá nhân hay các comment chửi bậy, đả kích, đeo bám sẽ bị xoá hoặc khoá tuỳ thuộc mức độ vi phạm. Cám ơn bạn đã phản hồi.

3 Likes

Cám ơn bạn. BQT ghi nhận ý kiến đóng góp này của bạn và sẽ xem xét điều chỉnh tính năng này trong thời gian tới.

3 Likes

Mong Mod có chế độ cho phép những đối tượng được bình luộn mỗi khi mở Pic, ví dụ như được phép bình luận nếu có mức Trung thủ trở lên, hoặc cao thủ trở lên,… để tránh những nick mới lập vào phá Pic không cung cấp được kiến thức bổ ích. Nếu có chế độ người lập pic chỉ cho phép những người “Trung thủ” được phép bình luận sẽ tránh nick mới vào phá pic, rác pic. @Suzy , @SuperModerator.

1 Likes

Dạ nhờ Ad-Mod @Suzy @SuperModerator đóng giúp tôi các Pic sau ạ:

1. VOS - Siêu tàu ra biển lớn
  2. IDI - Cá tra siêu to vượt khỏi ao cá ra đại dương
  3. IDI - Cá tra ra biển lớn thành cá mập
  4. Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

Xin cảm ơn Ad- Mod nhiều ạ!

4 Likes

Rất mong diễn đàn sớm cập nhật chức năng Blocklist đúng nghĩa. Tức là người có mặt trong Danh sách bị chặn không thể xem chủ đề và bình luận của người đã chặn họ.

Chức năng bỏ qua hiện tại chỉ có tác dụng ẩn bài viết từ một phía nên vẫn xảy ra nhiều trường hợp người bị bỏ qua mãi đeo đám gây hấn. Chưa mang lại nhiều giá trị trong việc giảm thiểu các cuộc cãi nhau vô nghĩa trên diễn đàn.

Mong @Suzy và ban quản trị bàn luận thêm về chức năng này.

2 Likes

Cám ơn bạn, hiện BQT cũng đang xem xét điều chỉnh tính năng này theo nhu cầu của mọi người.

2 Likes

Cảm ơn admin. Mình đã đọc và nắm rõ nội quy diễn đàn

1 Likes

Mod cho mình hỏi mình bị cảnh báo phát ngôn bừa bãi hay sao? @Suzy

1 Likes

Mod @Suzy ơi, bạn mình tạo tài khoản nhưng không nhận được email xác nhận từ F247. Mod có thể giúp kiểm tra lại hệ thống gửi mail xác nhận được không?

Mình đã thử gửi mail thì nhận bình thường và kiểm tra thư mục Spam cũng không thấy mail từ F247. Tài khoản thoai_nguyen ạ.

Cảm ơn mod.

2 Likes

Ok bạn, mình sẽ check và phản hồi lại nhé.

2 Likes

đóng hộ only topic csv,ptc

Xin Chào @Suzy Mình biết các bạn rất bận! Xin cảm ơn diễn đàn và các bác điều hành cho chúng tôi một diễn đàn tham khảo học hỏi TTCK, Tôi xin trình bày một việc như sau: Tôi có giới thiệu và lập cho đưa e một nick (ảnh đính kèm) tuy nhiên do mới tham gia dc 1 2 ngay thi bi tạm dừng ly đo( Ở Sai Chỗ) do kiến thức chưa có lên đã vi phạm tam dừng! Nay viêt thư rất mong muốn @suzy xem xét sai phạm lần đâu mở lại nick cho bạn ấy đê tiếp tục tham gia học hỏi! Tôi xin chân thành Cảm Ơn @Suzy nhiều!

1 Likes