Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

Tôi đã gửi tin nhắn thông tin xác thực cho mod ạ

1 Likes

. Bài về A7 cần có A7 lên F xác thực chứ bác đưa thông tin vậy là không nên

Tôi đang đọc thì thấy bị xóa và đưa quan điểm thôi . Bác làm gì căng vậy còn nội quy các mod tự xử lý nếu thấy vi phạm thôi.

Mod cho hỏi tại sao ẩn phần xem số lượng người theo đuôi ạ

2 Likes

thấy @Khai_Nguyen_Huu hay chê môi giới, xin hỏi là khải làm nghề gì ấy nhỉ, mà lại đi lập room, kênh you.tube này nọ

1 Likes

của mình ít ra là do người khác thả, còn Khải nhiều tim hơn cả mình nhỉ , tận 85k tim , mà còn lấy nick ảo vô thả, cũng rảnh phết :laughing:

1 Likes

Đánh tốt thì ở nhà cũng đc mà anh

1 Likes

thì mình chỉ hỏi làm nghề gì thôi, nếu khải ở nhà thì nói ở nhà chứ mình đâu có phán xét gì đâu, làm ở nhà hay ở cty mà ra tiền chính đáng thì đều được cả

1 Likes

Đồng tình với bạn Khang. Tôi cũng đã report cho SMode trong inb. Cần phải có phương án xử lý nghiêm khắc trường hợp này

1 Likes

Tôi thấy một số bạn nói Nick Huynh1 là clone của Khải thì ko đúng đâu ! Bạn Huynh1 ý là người em của tôi trên diễn đàn này! Các bạn nói thế là quy chụp đó ! Là 1 NĐT trên diễn đàn này, tôi thấy Khải có tư duy và cơ sở khi phân tích rất rõ ràng (cả TA lẫn FA), và kết quả cũng đã cho thấy điều đó ! Đây là một nhân tố tích cực cho công đồng đầu tư ck và diễn đàn F247. Tôi không quen biết hay ủng hộ Khải 1 cách mù quáng, cách làm của em Khải có thể còn có thiếu sót, nhưng không vì thế mà chúng ta “đấu tranh” nhau theo hướng tiêu cực, mà “tranh đấu” để tiến bộ hơn. Kết quả đầu tư là thước đo cuối cùng của mọi Phương pháp, mọi hành động ! Thân

bác có theo dõi Mr.K từ ngày đầu không :)) ?

1 Likes

Cho mình hỏi diễn đàn không cho đăng tin rumor ạ mn?

1 Likes

Đúng rồi bạn, trên diễn đàn chỉ đăng những thông tin đã được xác thực để không gây ảnh hướng tới tâm lý các NĐT

Dù có để rõ là rumor cũng không được luôn hả ad? Vì mình nghĩ NĐT vẫn cần một số thông tin sớm để họ cân nhắc chứ khi thông tin đã xác thực trên báo đài thì khá muộn rồi ạ.

Rất xin lỗi vì phải làm phiền các mod @SuperModerator @Suzy vào ngày cuối tuần
Các nich @Chanh @Sconcasau @07U16 có vấn đề về đọc hiểu, liên tục công kích, đeo bám, dùng những từ ngữ lấp liếm, và phớt lờ cảnh báo của mod @SuperModerator mong các mod giúp đỡ để chúng em có môi trường diễn đàn trong lành và thực sự là giúp đỡ được những nhà đầu tư mới .
Trân trọng cám ơn các mod!

4 Likes

done

Em cám ơn các mod rất nhiều ạ !

2 Likes

Các thành viên lưu ý

Nguyên tắc cộng đồng là cấm đeo bám , đả kích thành viên trong bất cứ trường hợp nào .

Thị trường chứng khoán là 1 thị trường chân thực, bởi nó bóc trần bản chất nhất của loài người về THAM_ SÂN _SI . Lên thị trường chứng khoán chúng ta hạn chế khen chê về tốt hay xấu, lùa gà hay úp bô. Mà tập trung vào khía cạnh người đó giỏi hay kém. Giỏi ở đây là thông minh và kinh nghiệm thực chiến. Vậy là đủ. Từ đó xem xét có nên vào topic người đó đọc hay không, có nên folow họ hay không.

Khi xem xét 1 người nào đó ( thậm chí là cao thủ nào đó ), chúng ta thấy hữu ích, thấy NAV tăng được. Thì cứ vào. Còn thấy 1 topic nào đó đánh đâu thua đó, mua đỉnh bán đáy… Thì tốt nhất là ĐI RA vì họ không hữu ích. Cao thủ không phải thánh nhân hay thầy bói toán. Không thể đúng 100%. Họ chỉ dựa trên kinh nghiệm thực chiến để chia sẻ. Nếu tỷ lệ thắng > thua đã có thể nói là người giỏi rồi.

Việc phát hiện và báo cáo các nick có hành vi đeo bám, đả kick và bôi nhọ thành viên hi vọng các member tiếp tục dẫn link và báo cáo lên đây để các mod xử lý triệt để

7 Likes

@SuperModerator, làm phiền Mod chút.
Em thấy mỗi khi tạo new comment bấm gửi/trả lời trên topic thì web hiện trạng thái “đang lưu”, phải reload hoặc tắt web mở lại mới vào được.
Em bị tình trạng này từ hôm qua đến nay vẫn chưa xong. Nói chuyện với vài người thì thấy tình trạng cũng tương tự. Em không biết BQT mình đã biết issue này chưa và có hướng giải quyết gì chưa vậy Mod?
Nhờ Mod xem giúp.
P.S: khi edit comment cũ thì không bị tình trạng trên. Chat riêng trong ib cũng không bị. New comment trên cộng đồng chuyên gia cũng bình thường.
Xin đa tạ!

3 Likes

Chào bạn, lỗi này team kĩ thuật F247 đang xử lý sớm nhất có thể. Ngay khi xử lý xong BQT sẽ thông báo để member nắm được bạn nhé.
Cảm ơn bạn đã phản hồi

5 Likes