Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

@AdminF247 Ad xóa giúp em nhé. Thanks Ad.

Admin xem xét mở thêm mảng tiền số nhé, thấy thiếu thiếu à :smiley:

1 Likes

một sân chơi tốt cho ae chứng sĩ

4 Likes

Có một số nội dung và các nick vi phạm mục này nhiều lần, làm sao để Mod biết, xử lý hay ít nhất cảnh cáo họ để diễn đàn và các chủ đề tốt đẹp hơn nhỉ?

@AdminF247 @SuperModerator

Bạn có thể report comment để Mod xử lý hoặc trực tiếp báo thông qua tính năng gửi tin nhắn riêng nhé. Cám ơn bạn đã phản hồi vấn đề này.

2 Likes

Cảm ơn Mod nhiệt tình!

Hôm nay mới có vài nhắc nhở từ Mod mà đã thấy các nick và nội dung tiến bộ hơn chút rồi! Hy vọng sẽ giữ được lâu dài :slight_smile:

3 Likes

Dear @AdminF247 @SuperModerator
Các topic nên ngắt trang 10-20 comment chứ để kéo dài sườn sượt khó theo dõi nội dung lắm!

1 Likes

Nhờ @Suzy xinh đẹp, dễ thương đóng giúp pic này vì đạt mục tiêu nhé, thanks[BSR - Bản vị dầu kiểu Mỹ - #240 by Nhadautu2020]

1 Likes

Done anh nhé!

2 Likes

chị suzy ơi, sao em ko tìm thấy chỗ gửi tin nhắn cho các mod nhỉ. Đã vào như hướng dẫn nhưng ko hiện mục tin nhắn

1 Likes

Cách nhanh nhất là em ấn vào ảnh ava của chị, có icon tin nhắn, click vào đó rồi gửi nhé!

3 Likes

à em thấy rồi ạ. cảm ơn ad ạ

1 Likes

Chào các bác mod vs admin ạ
Em thành viên mới tham gia, hiện em muốn hỏi làm thế nào để có được tích xanh uy tín chính chủ tài khoản ạ
Mong cac bác giúp dỡ

4 Likes

với thêm icon uống bia nữa nha mod

2 Likes

Bác @AdminF247 ơi em và nhiều anh em bị bác Nhân Luis rice BII lừa quả cay quá nên em tag nick bác để cảnh báo các bạn mới biết con cổ lừa BII cảm ơn Bac!!! nhờ bác phân tích thêm con cổ lừa BII cho anh em tránh, cảm ơn bác!!!

1 Likes

Em đã thoát khỏi BII ở giá 11 rồi :)) Đợt trước có chơi bên ■■■■ đó
Giờ vào đây tháy bác hỏi e mới thấy

1 Likes

Bác @dnloc83 bác Nhân Luis rice chơi bẩn quá, em mất tiền thì chịu nhưng mong các bác mới ko bị con BII nó lừa nữa, các bác newby nên có người tin cậy để hỏi, trên này có một số bác rất tốt có tâm có tầm để hỏi như là bác @sym123, bác @dnloc83, bác @taczan_hn, bác @fmaugiao, bác @onlyu9

2 Likes

Bác @dnloc83 hôm hỏi bác em ko hỏi con BII, nhưng hôm sau em cắt hết allin vào DGW và VCI

1 Likes

Vâng e biết mà nên lúc e nua giá 8,9 xác định ăn tí rồi đi
Cũng dc một ít vì em đọc vi bọn này lạ gì
Cũng mong có dịp dc giao lưu vs các bác
Bác yên tâm em thiếu gì hàng cho bác gỡ đâu

3 Likes

Done bạn nhé!

2 Likes