CẬP NHẬT! Quy định diễn đàn F247: Điều khoản sử dụng dịch vụ f247 và xử lý các vi phạm nội quy

Thật sự những người như bạn này có xứng đáng làm chuyên gia của F ko? Nđt nghiêm túc họ có thấy tin tưởng khi vào F toàn gặp những pic hoặc cmt như này? Trước giờ tôi luôn tâm huyết với F, muốn đóng góp xd cộng đồng văn minh, giúp đỡ lẫn nhau, nhưng tôi hiện thấy ko còn nhiệt huyết nữa vì có thể mod quá bận hoặc quá dễ dãi ko kiểm soát được hết nội dung làm F giảm dần chất lượng cũng như các gạo cội uy tín dần dời đi.

2 Likes

Cám ơn bạn đã phản hồi báo cáo trường hợp này. Jenni đã báo lại cho supermod xem xét.

1 Likes

Cản ơn Jeni!

1 Likes

chúng ta mong muốn BQT nghiêm túc xem xét lại điều này , các chức danh , tick xanh, chuyên gia…

2 Likes

Cám ơn góp ý của bạn. BQT đang xem xét và quy chuẩn lại cơ chế phù hợp và đánh giá lại tiêu chuẩn đạt level chuyên gia của các thành viên trong thời gian tới. Mong các bạn tiếp tục đóng góp, chia sẻ kinh nghiệm và viết các bài viết chất lượng cho diễn đàn.

2 Likes

@Suzy nhờ em xoá hộ anh topic này vì một số thông tin chưa rõ ràng. Xin cám ơn Em

Hi anh @diamondstock , Jenni đã đóng topic này nhé.

1 Likes

@SuperModerator, @Jenni, @Suzy
Nhờ các mod khoá giúp em nick này, em xin cảm ơn ạ!

Nhờ Các mod khoá giúp tôi nick này @SuperModerator, @Suzy, @Jenni
Tôi xin cảm ơn!

Các mod vui lòng xoá giúp e nick này, e xin cảm ơn
@SuperModerator, @Suzy, @Jenni

mod đã khoá nick theo yêu cầu của bạn.Cám ơn bạn

Dear BQT F247. Vừa qua F có bật chế độ duyệt bài để kiểm soát chất lượng topic, theo tôi là rất cần thiết để nâng cao chấ tượng diễn đàn. Tuy nhiên tôi nhận thấy các bài đăng vào khugn tầm 8-9h tối của tôi được phê duyệt khá muộn, thậm chí delay sang hôm sau. Tôi hiểu là BQT có nhiều bận nhiều công việc và có nhiều topic nhưng khugn thời gian này là khoảng thời gian cao điểm khi nđt có thời gian nghỉ ngơi và hoạt động trên F sau 1 ngày. Do vậy tôi kính mong BQT có thể cân nhắc lưu ý duyệt bài của thành viên (không chỉ của riêng tôi) trong khoảng thời gian nay để các bài đăng đến tay người đọc trong khung giờ hiệu quả nhất. Tôi xin cảm ơn

3 Likes

E chào các anh chị admin ạ. Do e ko biết nên e hay đăng nội dung có gắn kèm link Youtobe nên tài khoản của e đang bị khóa ko đăng được bài nữa. Anh/ chị cho e hỏi e phải làm gì ạ, anh/chị hỗ trợ e với ạ. E cảm ơn ạ

@ SuperModerator. Anh hỗ trợ e với ạ.

Cám ơn bạn đã chia sẻ. Các bài viết khi gắn link / room hoặc vi phạm quy định diễn đàn mới chuyển qua chế độ kiểm duyệt.
Hiện team mod kiểm duyệt các bài viết đã khá sát, nhanh chóng. Mod đã check lại thông tin thời gian kiểm duyệt bài của bạn tối qua: bạn đăng 9g tối và mod kiểm duyệt vào lúc 10g tối.
Ngoài giờ hành chính, mong bạn thông cảm chút cho team mod và tiếp tục góp ý thêm để F cải thiện tốt hơn trong thời gian tới nhé.

1 Likes

Xin chào bạn,
Sau khi team mod đã inbox riêng, bạn vẫn tái vi phạm nhiều lần các quy định diễn đàn vào các ngày: 1/4, 24/4, 22/5, 25/5. Nên tạm thời nick bạn sẽ khoá trong vòng 1 tháng.
Cám ơn bạn.

Tạm thời kính nhờ bạn @SuperModerator khoá Píc này giúp mình và tớ sẽ mở lại vào thời điểm thích hợp, tránh loãng thông tin.

Trân trọng cám ơn bạn!

Mod đã đóng topic theo yêu cầu của bạn. Cám ơn bạn.

1 Likes

Cám ơn bạn

1 Likes