Điều khủng khiếp gì đang diễn ra?

Thanh khoản 5k tỷ ko múc lúc lên 50k tỷ lấy gì bán??

35 Likes

Thế e mới muốn giết nó, hay đúng hơn là giết chết tư duy của nó.

2 Likes

Quan trọng sắp tới vni hiếm đồ chơi dòng tiền chảy hướng nào ??

28 Likes

Điều gì đang đến khi 1 lớp nđt nhận ra đâu là rốn tiền quốc gia? Sóng thần sinh ra từ sự chênh lệch áp suất.

3 Likes

95% thích tư duy của ông ấy đấy kkk
VN30 giờ mới bắt đầu rơi, và chắc chưa ngừng vì dư địa rơi còn có. Đoạn này mà nhìn chỉ số chắc loạn thần :slight_smile:

2 Likes

Chảy vào cổ bds đéo cản đc đâu ku.

25 Likes

Tầm của chú mày sao hiểu nổi

3 Likes

Ông bạn hô cho mình xin 1 mã đánh theo nào, đang lỗ quá

1 Likes

Bọn lướt lát ăn bạc lẻ chốt lời 10% cutloss 5-7% giai đoạn này cho đi viện hết. Refresh lại tư duy nđt cho trong sạch thị trường.

4 Likes

Thấy nhiều tk nhìn CEO vs Dig tăng ko dám vào nên tk nào tk đó phát điên nên ngày ngày phải đi chim lợn

2 Likes

Đầu nó rỗng tếch biết gì đâu Thầy!

2 Likes

Thầy A7 tử tế nhất sàn ck Việt Nam 10 năm nay, hướng dẫn em tư duy đúng để thắng dài hạn

3 Likes

lâu lâu lại có 1 thằng điên, vài câu đủ hạ bệ được mày rồi

2 Likes

Chịu khó đọc và tư duy đi bạn!
Thầy chia sẻ nhiều trên diễn đàn rồi…

1 Likes

Mày còn nghèo dài …Kkkkkkkkkkkkk

2 Likes

Chắc nó đang ôm băng, tứng kkkk

2 Likes

Em luôn lấy thầy A7 làm gương, ôm thật chặt. 2021 mua Ceo từ 10 lên 95 còn không bán. Trải qua sàn chục phiên, giờ vẫn tiếp tục gom hàng. Thành công hay ko là ở tư duy, ko phải là ở mã nào. Múc đúng mã mà tư duy ăn nhanh T+ thì mua mã nào cũng thua, ko thua trước thì sau vì tư duy ngắn lúc chuẩn bị lãi lớn cũng ko thể cầm đc cổ phiếu để thắng to

5 Likes

chuẩn luôn bác, em rất dị ứng với ai dùng từ Chơi chứng khoán. tiền thì toàn dùng tiền tiết kiệm cả đời, tiền thật, được thật mất thật, chơi cái j mà chơi. Với em chứng khoán nó là đầu tư, mà đầu tư thì phải trải qua đau thương mới có bài học, còn bài học mỗi người khác nhau. Tự bản thân rút ra thôi

3 Likes

Thời lạm phát, cứ cổ bđs, cổ vàng mà gom, sẽ tăng khủng lắm đấy, :stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

Hôm nay bà con xúc gom cổ bds ác nhỉ. Kiểu này vni đảo chiều nó phi nước đại

33 Likes