DIG: Bắt đáy Tháng 7

Giọng văn có vẻ cay cú vậy, dự đoán nhưng thấy ông nhìn cổ theo phiên như tường thuật trực tiếp ấy

Bác vẫn nói dc như vậy thì tôi chịu rồi. Bây giờ nhé, bác chốt lại là tháng 5 là đỉnh đúng chứ, vậy đóng tháng 6 mà giá nó cao hơn giá hôm 24/5 bác phán thì bác sai có dám nhận ko. Tôi sẽ chờ đóng tháng 6 và vào đây comments. Còn bác luôn nói bác tính theo tháng, thì bác tính làm gì giá 1-2line từ hôm bác phán đến giờ mà bảo nó giảm. Chưa kể giá ngày 24/5: 20.85
Giá ngày hôm nay đóng: 20.9
Đó là đi ngang chứ ko phải giảm.
Tôi ko comments trong topic bác nữa đợi hết tháng nhé :rofl:

quan điểm của ông nói với tôi làm gì :)))

3 Likes

Cổ đông cầm dig có 2 loại 1 ăn line và 2 về 9 họ còn ko bán vậy bạn nghĩ ai sẽ hấp thụ pic này, ng lướt T thì sao phải kiểm chứng = tháng và ng cầm bằng tháng sao họ phải bán khi chỉnh 10-15%. Còn thị trường nó chỉnh bất cứ lúc nào dig ko thể ngược thị trường, nếu ad muốn lấy số thì nên cảnh báo chung toàn thị trường 1 lần chỉnh lớn, đó với là giúp F0, đây thì toàn muốn lấy số bằng cp thị trường thì bạn nghĩ sao, mỗi cp nó có cách đi riêng của nó đừng bóp méo nó là ok, còn cảnh báo toàn thị trường nó mới tạo ra giá trị thực sự

1 Likes

Hihi kệ đi bác, ng ở trển luôn coi mình là cái j đó rất j và này nọ, htrc t thấy ad khiêu khích 1 bác bảo là ad đang cân tiền nên tôi mới vào chiến đấu thôi :smiley:

Điều này đúng mà Bác. Cổ có lên có xuống. Tham khảo nhận định, còn tiền và quyết định là do mình thôi.

Đọc cho vui thôi bạn, chứ có bác ấy hay không có bác ấy 90% f0 cũng thua lỗ nếu k xác định được phương hướng, chỉ vào hóng 3 chữ cái và mua bán loạn xạ. Nên coi như vô hại

1 Likes

loại chim cúc cu hiểu sao được chí đại bàng

3 Likes

độc quá thì lăn ra chết i xem chết dc k haha

3 Likes

haha sao ngu?

5 Likes

tôi chuyên cảnh báo rủi ro thì phải tính chiều giảm chứ, thay vì phím tăng x lần thì có cảnh báo đã chia x lần được k

4 Likes

lực bật lên cuối phiên lúc gần 2 giờ chưa tăng tôi đã biết rồi, lực này đi lên để các mã chưa hình thành đủ 2 đỉnh hoàn thành và rớt sâu hơn, cẩn trọng, riêng mấy bạn anti thì cứ húp

6 Likes
4 Likes

tks bạn chia sẻ thông tin vào topic mình nhé

4 Likes

thấy đúng hết mà bác

3 Likes

cái này hô bán mà anh

3 Likes

người ta đúng rồi còn cười gì nữa

3 Likes

Căng quá em trai, hôm nay anh không kiềm lòng được, có xúc 1 đống :joy: dig gần 20, ceo gần 25.em thấy liệu có toang không em? Tính đến lúc hàng về.

3 Likes

:sweat_smile: :sweat_smile:

6 Likes

Ê cõi âm @Nguoivetulongdat