DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Thường thì việc thanh tra liên quan đến định giá tài sản trước khi cổ phần. Nhiều cty nhà nước có nguồn đất “cha ông để lại” . Nhập nhèm định giá thấp hoặc bỏ ngoài thì dễ đi lắm.

Đâu là đáy?

Vụ thanh tra này chốt lại 2 hướng ae cãi chi cho mệt:
1/ Nếu ko sai phạm,tự hiểu cuộc chơi sắp tới
2/ Nếu sai phạm thì là sai phạm cá nhân,ảnh hưởng ngắn hạn,đất cát nhà nước ra chứ có phải xin đất xí chỗ làm dự án như QC đâu mà bị tịch thu hay tài sản bay đi đâu đc mà lo,cty nó vẫn hoạt động bt là đc. Ae nào có ý kiến khác cứ bổ sung,đây ý kiến hạn hẹp đừng bay vô chửi rủa nghe mệt lắm :slightly_smiling_face:

2 Likes

Dự tin ra hốt nốt ae chim bé. Dễ mai nổ vol. Tại sao 27 họp mà chiều 28 mới ra tin ?? Dậu mới xây mà bình đã đòi leo dồi kk

2 Likes

giờ mh phán thế nào cũng ko chuẩn đâu bác,vẫn 2 luồng ý kiến thôi,đợi hết 30 ngày thanh tra r biết thôi,còn giá cp ấy hả,về mệnh tầm 4k/cp là cùng,ae đang kẹt 1 là bán quách đi,2 là tử thủ có tiền tươi ko margin tbg thoải mái,có game đổi chủ lại càng hay :slightly_smiling_face:

2 Likes

HỢP LÝ ĐẤY CHẲNG LẼ KO CÓ THẰNG NÀO LÀM NHÀ BÁO BIẾT ĐÁNH CHỨNG SAO. kk

4 Likes

Nay đông vui nhỉ hơn trăm mạng xem

1 Likes

Xấu thì chuyển bộ c.a xử lý chứ sao

1 Likes

Mà dig sàn thì ceo l14 có ảnh hưởng ko a e

1 Likes

Về 5k là có thật à

Có lẽ đại phước và Long tân đã có giá nhiều thằng thèm. Éo càn quan tâm chỉ cần đứa con này gp xong mb điếc xin chủ tịch 1 2 lô rồi vứt đó cả đời ko cần nghĩ

2 Likes

Còn gì để mất nữa bạn.
Chết thì chôn

1 Likes

Đợt rồi nhiêif thằng hèn vào chửi nó dèm cho giá xuống may mắn vĩ mô ubgr hộ vào đu rồi cụt hết tay

4 Likes

Cha Tuấn này ôm đất ngon mà tư lợi cá nhân quá nên hỏng hết việc. Ủng hộ các bác làm mạnh tay đổi sang người khác làm chủ tịch HĐQT

yên trí, ko bị si đa đâu mà lo, phải cảm ơn 7 đã hợp tác tốt đẹp :rofl:

1 Likes

DIG vào tay cha này không khác gì bảo kiếm tặng liệt sĩ

tôi vẫn nghĩ là Dig mà 1 số báo nó lại tag ô DIC,ae cãi nhau ủm tỏi cả lên.Quan tâm làm gì vì ra tin xấu lại nhỏ lẻ quăng dép chạy trối chết,ae cầm hàng tiền tươi tôi ko nói,sợ ae chơi mg nó tụt mấy phiên lại call cháy tk hic

Đúng DIG rồi, nhưng thanh tra việc cổ phần hóa trước đây, cũng nhiều anh trong bộ XD liên quan đấy, thằng nào có tội thì bị bắt, thằng này bị bắt thì có thằng khác thay, DN vẫn vậy thôi.

2 Likes

K sao đâu đây là bộ xây dựng bán cho ông Tuan chứ có phai ông Tuan đi ăn cướp an chộm đâu mà các bác cứ lo

Thanh tra theo chỉ đạo là có dấu hiệu hoặc vụ việc gì đó bị phản ánh, còn thanh tra theo kế hoạch là bình thường. Về vùng giá này rồi thì các bác còn gì mà phải lo nữa, dù sao cũng tan nát rồi

3 Likes